Đã thử rồi

Luật do chính em Thủy đưa ra, bắt nốt cả em ý lại, chú Cường cẩn thận nếu không cũng bị lừa đấy b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, thế hóa ra em Cường, Thủy và Dũng là một bộ ba đẹp à? :))

Đẹp thì chỉ có hai người thôi chị ạ, nhưng chắc chắn em là một trong hai người rồi

Thế người còn lại là em Thủy thì ok, chứ Cường là có problem đấy nhé :((

Biết ngay là bà chị sẽ nói câu đấy mà, người thứ hai phải là con gái chứ :))

:D Em đã chạy sang đây rồi mà cũng không thoát! Anh Dũng sang lôi ngay bé Thủy về nhà hộ em cái!

Mấy hôm nay em ấy sợ nên trốn mất rồi :))

EM Thủy còn đang bận enjoy hoa " :)) ngũ sắc" chưa tỉnh.

Không ngờ em Thủy thích hoa của mình thế, bao giờ sinh nhật chị Thảo em cũng sẽ tặng chị một bó đẹp nhất :))

.... 8-} mới mấy ngày em lặn mà thấy choáng quá .. 8-} ... me chẳng nhớ luật ở đâu ra ... 8-} mà em cũng có biết anh Cường mặt mũi sở khanh thế nào đâu mà theo đuổi chớ .... 8-} 8-} /:) .. lại còn cho em vào bộ 3 nữa .. 8-} em có bị " gay " đâu mà đi với 2 anh ... thôi ... 2 anh chơi với nhau zui ze .. em không liên can nhé 8-} b-) :-$

,... to chị Thảo : .. hóa ra nhà chị Thảo với nhà anh Zung đều có hoa ngũ sắc à ... thế chị cũng chăm sóc cây giống anh Zung à .... 8-} 8-} b-)

Trần Bích Thủy đã viết:
.... 8-} mới mấy ngày em lặn mà thấy choáng quá .. 8-} ... me chẳng nhớ luật ở đâu ra ... 8-} mà em cũng có biết anh Cường mặt mũi sở khanh thế nào đâu mà theo đuổi chớ .... 8-} 8-} /:) .. lại còn cho em vào bộ 3 nữa .. 8-} em có bị " gay " đâu mà đi với 2 anh ... thôi ... 2 anh chơi với nhau zui ze .. em không liên can nhé 8-} b-) :-$

,... to chị Thảo : .. hóa ra nhà chị Thảo với nhà anh Zung đều có hoa ngũ sắc à ... thế chị cũng chăm sóc cây giống anh Zung à .... 8-} 8-} b-)

Em đi với bọn anh thì mới không gay chứ b-)
Anh với chị Thảo quý em lắm nên mới chăm sóc hoa ngũ sắc để tặng em đấy

lol em không đi với bọn anh thì chắc không bị gay mà là lesbian mất rồi :D

..... to anh Cường : ... em rất khoẻ ... không bị nan yhay chứng bệnh gì cả .... nên chắc không lé hay gay như các anh ... thông cảm nhé .. ;) ... :-$ b-)

.. to anh Zung : ... yêu quí em lắm à ... thế hoa đâu ... [-x /:) b-)

Back
Bên trên