Đã có " Bạn sẽ làm gì khi thích 1 chàng trai " thì

Cao Nhật Minh
(lolila)

cũng phải có Bạn sẽ làm gì khi bồ kết 1 iem xinh tươi chớ

Chậc bà Nhật Minh vừa lên HAO đã lập ra một đống topic , máu nhỉ

Hê hê, công nhận.

Khi thích một em nào đấy thì còn phải tùy vào trường hợp mà "hành động", ví dụ như em ấy thích cái gì, đã có người yêu chưa, kém, bằng hay kể cả ... hơn tuổi :)) v.v... Nhưng khi thích một ai đấy thì vẫn cứ nên cưa, đổ hay ko đổ thì vẫn có kết quả, coi như tích lũy thêm kinh nghiệm, dần dần mới thành công được. :))

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Khi thích một em nào đấy thì còn phải tùy vào trường <a href="h%20p" onmouseover="window.status='hợp'; return true;" onmouseout="window.status=''; return true;">hợp</a> mà "hành động", ví dụ như em ấy thích cái gì, đã có người yêu chưa, kém, bằng hay kể cả ... hơn tuổi :)) v.v... Nhưng khi thích một ai đấy thì vẫn cứ nên cưa, đổ hay ko đổ thì vẫn có kết quả, coi như tích lũy thêm kinh nghiệm, dần dần mới thành công được. :))
professional ?????
bái phục ! bái phục

Khi mà thích một em xinh tươi thì phải hỏi tên em ý :D
Tiếp theo thì tùy cảnh mà xử lý em đó thế nào đấy , tùy

Mỗi ng có một cách riêng, nói ra nó bắt bài chết:D

vậy al sao đây! lập ra topic toàn nói vớ vỉn ko để làm gì à????????? :-$ :-?

mỗi người có 1 cách riêng chứ, mà cách cũng phải tùy người mà áp dụng chứ, nói ra cái dàn bài như thế nào được, như kiểu trình văn cao nhưng gặp đề khó thì cũng tịt, chả biết đường nào mà lần :D

như kiểu trình văn cao nhưng gặp đề khó thì cũng tịt, chả biết đường nào mà lần

Hê hê, ý mày bảo là dù trình mày cao nhưng gặp em xinh vẫn tịt thì cũng là bình thường chớ giề. :))

đôi khi thấy mình nhuc như khẹc,nó đã chờ nghe mình nói,mà mình lại kô dám :))

Gái đẹp ko thèm yêu.
Gái kiêu ko thèm tán .
Để tiền ăn bánh rán .
Khi thiếu ăn cháo gà .

"Gái đẹp ko thèm yêu.
Gái kiêu ko thèm tán .
Để tiền ăn bánh rán .
Khi thiếu ăn cháo gà ."
---> đích thị thằng điên ... :))
thường những em xinh đã có người yêu hoặc có rất nhìu đuôi ---> kưa kẩm là cả 1 vấn đề lớn ... mà nếu kưa đổ đựoc 1 em xinh thì cũng nên ăn mừng , khao bạn bè ... vì đó là cả 1 chiến công ....

Sau đó để giữ được em đấy cũng là cả vấn đề lớn ,haha.

Back
Bên trên