à quoi sert le bac bilingue

Je peux "bảo kê" que les filles, notamment celles qui n'ont pa de compagon :D
Mà này, anh là anh gấp quá phải đi, ko kịP chửi, bữa nào rãnh ra giáo huấn mấy đứa 1 bài về classe bilingue, cái gì nó cũng có cái giá của nó, ngồi đấy than đê, anh mà ở VN thì oánh cho nhũn đít

Bây giờ hỏi chị có bao nhiêu nước trong cộng đồng các nước nói tiếng Pháp chị cũng chịu, hỏi gì liên quan đến culture francophone cũng chịu, chả nhớ cái khỉ gì! Mà đùa, nhớ để làm gì nhể

He he 53 nước bà chị ạ.
Chìu nay em phải kiểm tra CF đây này khổ thế cơ chứ lị:((

Không hiểu sao VN lại nằm trong cộng đồng những nước nói tiếng Pháp trong khi ngôn ngữ nước ngoài được sử dụng nhiều nhất lại là tiếng Anh :| Ngoài bọn mình, các thầy cô giáo dạy bọn mình với mấy ông bà già thì làm gì còn ai nói tiếng Pháp đâu nhỉ?

chị gái đã viết:
Thôi chị có bảo kê rồi thì chị bảo kê em Huy vậy
Hé, chị gái mà! :D Nhìn cái ava của chị gái là chẳng có thằng nào bắt nạt được mình rồi! :D

Phải đấy! Em tán thành với chị Phương!
Em nghĩ VN, Lào, Campuchia được trong OIF vì đã từng là thuộc địa của Pháp, giờ chắc Pháp muốn đầu tư vô để phát triển tiếng Pháp, vì đã có "vốn" là thế hệ ông bà chúng ta được đào tạo thuần Pháp rồi! :-/
Vô lý thứ 2 là: Algérie không thuộc OIF (Organisation Internationale de la Francophonie) :)):)) Lollllllllllllllllllllllllll Mặc dù tiếng Pháp được sử dụng vãi là nhiều ở Algérie! Pó tay toàn tập!

Back
Bên trên