Ý tưởng lớn gặp nhau

Trong giờ sinh vật, một hôm cô giáo hỏi học sinh là: "Cô đố các em biết, kiến bò lên tai voi, nói một câu gì đó, voi lăn đùng ra ngất, hỏi kiến đã nói gì với voi"
Một học sinh đứng dậy trả lời:: "Thưa cô, kiến đã nói là:Anh voi ơi, em có mang với anh rồi ạ"
Học sinh đó hôm đấy đấy được 10 điểm....

.. :)) ... thế hóa ra anh Phong với anh Đức là nhân vật chính .. :)) .. chị BT suy nghĩ logic quá ... :)) ... không biết kinh nghiệm ở đâu học được toán suy luận logic đây ạ ... :)) .. b-)

Em ra nhìn tận nơi thì suy luận được ngay thôi mà :)) (phải đeo kính vào không thì mắt lại lồi ra đấy :)) )

.. may quá ... em không có ý định về VN .. :)).. mắt vẫn tốt lắm .. :))

ở bên đấy mắt mới lồi ra nhanh, mọi việc nó cứ đập vào mắt, ko muốn nhìn cũng phải nhìn :))

Trần Bích Thủy đã viết:
.. may quá ... em không có ý định về VN .. :)).. mắt vẫn tốt lắm .. :))

còn hơn ở bên đấy thảo nào em Thuỷ cũng có ngày bẹp dí =)) :))

:)) BT đã vào đây thì ko được X( nhé [-x :D

ối giời ơi, sắp được xem 1 màn biểu diễn hay ho rồi, phải đi mua kính thôi không thì mắt lồi ra mất :))

X( là giả vở hết trơn à, vậy mà ông cũng tưởng thật huh? :))

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Em Thủy chuẩn bị bay về cho Hiếu Minh bẹp dí :))
:|... 8-} ... đang bảo Thủy bẹp dí cơ mà... bạn Thư cũng lại thích bị bẹp dí hả??? /:) [-( :| ;;)

Dang Hieu Minh đã viết:
:|... 8-} ... đang bảo Thủy bẹp dí cơ mà... bạn Thư cũng lại thích bị bẹp dí hả??? /:) [-( :| ;;)

... :eek: .. sao lại bép dí .. :eek: .. :(( ... TPKH có ý đồ ám hại gì em đấy .. b-) ....

... to chị BT + anh TPTD : .. :nono: .. 2 ông cháu không được tán tỉnh nhau ở đây ... :nono: ... b-) ... ( <-- thôi chết , loạn luân ... 8-} b-) )

Trần Bích Thủy đã viết:
Dang Hieu Minh đã viết:

... :eek: .. sao lại bép dí .. :eek: .. :(( ... TPKH có ý đồ ám hại gì em đấy .. b-) ....

... to chị BT + anh TPTD : .. :nono: .. 2 ông cháu không được tán tỉnh nhau ở đây ... :nono: ... b-) ... ( <-- thôi chết , loạn luân ... 8-} b-) )

Ặc, ặc, em Thủy nói cái gì thía 8-}, tán tỉnh gì cơ :((, sao em nỡ nói thế còn gì là thanh danh của ông cháu chị /:). Công nhận là ông cháu mình cũng...ấy lắm ông nhỉ :D, nhưng muh làm gì có chuyện loạn luân, nói thế nghe ấy quá, em Thủy ko được ấy thế nhé [-x

Dang Hieu Minh đã viết:

Bạn Hiếu Minh có ý đồ đen tối gì đấy hử b-)

GDDH đã viết:
... to chị BT + anh TPTD : .. .. 2 ông cháu không được tán tỉnh nhau ở đây ... ... ... ( <-- thôi chết , loạn luân ... )

Ai loạn luân cơ :D Đã vào đến thiên đàng VC thì đâu còn phân biệt già trẻ :D

Phùng Tuấn Đức đã viết:
GDDH đã viết:
... to chị BT + anh TPTD : .. .. 2 ông cháu không được tán tỉnh nhau ở đây ... ... ... ( <-- thôi chết , loạn luân ... )

Ai loạn luân cơ :D Đã vào đến thiên đàng VC thì đâu còn phân biệt già trẻ :D

... :)) .. chị Bt lừa dối tập đoàn hả .. :eek: .. anh Đức đã khai ra cuộc tình sét đánh mà không chịu thừa nhận ... b-) ... chắc sét đánh đau quá nên mới phải lên thiên đáng .. :))

:((, oan quá, sao lại cứ đổ diệt cho chị thế :((, đã bảo ko có rồi muh :((, sếp Vũ ơi, cứu em với :((

Hờ, dạo này GDDH mới được lên Ban Điều hành nên về box VC tinh vi đây. Ko sao, iem cứ yên tâm, ai bắt nạt iem anh lấy tay bó bột ra oánh

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hờ, dạo này GDDH mới được lên Ban Điều hành nên về box VC tinh vi đây. Ko sao, iem cứ yên tâm, ai bắt nạt iem anh lấy tay bó bột ra oánh

Ấy ấy sếp đừng, lấy tay bó bộ ra óanh để mà nát tay hả sếp, em vô cùng cảm động vì sếp hết lòng bảo vệ, nhưng...mong sếp hãy bảo trọng tấm thân nghìn vàng trước, kẻo sếp có mệnh hệ gì, em biết làm thư kí cho ai? :(

Back
Bên trên