Ô hô hô,9-4,Mừng Sinh Nhật Bạn Tôi!!

Nguyễn Đức Hòa
(Rockboy)

--------------------------------------------------------------------------
uhm hôm nay 9-4 là ngày sinh nhật 1 người bạn yêu quý của tôi,đó là Nguyễn Nam Dương,lớp Lý 2.Mọi người hãy vào chúc mừng sinh nhật bạn í đi nào:D
Hey cu,chúc mày luôn vui vẻ,và cứ muốn cái gì thì sẽ làm được cái đấy:D.Hi vọng mày hiểu được tình cảm của tao giành cho mày,con trai khó nói mấy cái lời tình cảm lắm:p,mày thông cảm,nhưng mày chỉ cần hiểu là tao rất yêu quý mày thế là đủ rồi hiểu chưa cưng!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
chúc mừng sinh nhật Nam Dương nha!!!!

thằng Hòa quý tôi quá!!!!!
cả ông Thắng thú nữa
cám ơn mọi người nhiều lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắm lắ ........................!!! ==> mỏi vật...

Chúc mừng sinh nhật anh Dương

Anh Dương ơi , hôm nay là sinh nhật anh mà em chẳng biết gì cả

uh !!đáng nhẽ ra phải khao cả lớp đi chat hoặc bắn half-life 1 trận mới phải!!!

Em vừa đi học về anh Dương ạ , em vào đây để tiếp tục chúc mừng sinh nhật anh. Chúc anh thi đỗ đại học ( anh có biết đây là chỗ câu bài lí tưởng ko )

Này Lợi,đây là chỗ mừng sinh nhật,ông làm ơn ra chỗ khác mà câu bài

Nguyễn Duy Lợi đã viết:
Em vừa đi học về anh Dương ạ , em vào đây để tiếp tục chúc mừng sinh nhật anh. Chúc anh thi đỗ đại học ( anh có biết đây là chỗ câu bài lí tưởng ko )
hehehe!! ông chẳng nói thì tôi cũng biết thừa !! 1 lần nữa chúc mừng sinh nhật Nam Dương!!!! :D

Ông Hòa ơi , tôi chúc mừng kệ tôi , ông có quyền gì mà đuổi tôi

thôi thôi!! em xin can các bác!! có gì thì đến lớp giải quyết, lên đây làm gì cho xấu mặt lớp, cho mất tình đoàn kết ????

chúc mừng sinh nhật anh.........anhlaf người hạnh phúc nhất đấy.....em chắc ko bao giờ dc như anh.........
chúc anh luônlaf ng` hạnh phúc!!!!1111

Trần Hải Phương đã viết:
chúc mừng sinh nhật anh.........anhlaf người hạnh phúc nhất đấy.....em chắc ko bao giờ dc như anh.........
chúc anh luônlaf ng` hạnh phúc!!!!1111
cám ơn rất nhiều!
tôi rất hạnh phúc!
(sinh nhật qua hơi lâu rồi :smile: )

Chúc mừng sinh nhật ông Dương!!! chúc mừng!!!! chúc mừng!!!........

(Ặc, Nam Dương là tên nào ? nhà đâu ? con ai ? bao tuổi ? nghề gì ? đặc điểm nhận diện ? phong cách, tính tình ?)
Chẳng biết.
Tóm lại: Who's that ? 8-}

hehehe!! khi nào đến 16-1 thì mình sẽ làm 1 cái topic chúc mừng sinh nhật em Phương!! sướng nhé!! sinh nhật em Phương và sinh nhật mình đều vào ngày 16 nhưng tiếc là khác tháng!! :D

to Đỗ Việt : nó tên là Nguyễn Nam Dương.
học lớp 12L2
trường :hà nội -ams
nghề nghiệp: học sinh
con : bố mẹ nó( ông hỏi câu này hơi ngu đấy) mình là ai?? tất nhiên mình là con của bố mẹ mình rồi!!!

Săp sinh nhật Hoài,với cả Phạm Khánh rồi đấy

để tôi bổ sung hộ Thắng thú:
nhà đâu?==> gần nhà hàng xóm của tôi (theo cái kiểu trả lời của Thắng thú)
đặc điểm nhận dạng?==> đẹp dai, học giỏi, thông minh,......
còn phong cách tính tình thì .......
nói ra chúng nó lại bảo mình tinh vi ==>ngại lắm

nói đến sinh nhật P.Khánh , tôi lại nhớ đến cựu lớp phó kỷ luật khét tiếng 1 thời của lớp chúng ta : ngày 20-4 - ngày sinh của nhà chính trị thiên tài: hittle!!

Back
Bên trên