» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

Re: Chelsea_ vết xe đổ từ Real?

đã thế anh giúp em đỡ tức

Chel sẽ thua ở CK FA
còn C1 sẽ bị Liver loại luôn ở BK, làm gì vào nổi ck mà đòi gặp MU

Còn nữa, chel sẽ ko thể vô địch Premiership :))

bồi nốt phát cuối

Mourinho “đầu hàng”?

HLV Jose Mourinho thừa nhận Manchester United đã gần hơn với danh hiệu vô địch Premiership mùa giải này hơn bao giờ hết khi đội bóng của ông không có được một kết quả mong muốn trước Bolton trong loạt trận tối qua.

Cuối cùng Mourinho kiêu căng cũng phải có lúc chịu thừa nhận mình thua :))

ăn đc sao...khi mà Ballack và Carvalho chấn thương... :)) thèm PL vãi ra mà mồm kêu thí :))

éo hiểu cái đội 2 mùa rồi ko biết đến vô địch PL với cái đội vừa vô địch năm ngoái thì ai thèm hơn :))

cứ đợi đến lúc Chel ăn 2 cái cup kia thì mấy ông chim lợn có vào đây mà hót được nữa ko :))

@ anh Hải: 3 mùa chứ ;))

@ a Bình: vừa vừa phai phải thôi X( A bít thừa e ko thik bị trêu kiểu ấy mà X(

cáu vờ lờ ý X( ờ hòa đấy, ờ 5 pts đấy, sao nào? thử hỏi mùa này có đội nào chấn thg nh` như Chel, khủng hoàng nhân sự nh` như Chel k:(
ờ , thế mà Chel thắng, lội ngc dòng thì kêu ăn may :)) Thua thì kêu đá ngu :)) (đầu mùa đến h thua 5 trận, ngu 5 trận).
MU thắng 3-2, ờ thì chúc mừng. bọn HV Eve đá như đấm vào mắt ý, nhìn mà ko bán độ chắc mình 10.0 văn=)). ờ thế mà Chel hòa tot 3-3 thì hỏi sao ko bảo Che bán độ:)) nhìn 2 thế trận ngc hẳn nhau. Ai thực lực hơn ng` ây tự bít.
Ờ, ng` ta cũng to mồm 1 tí, cũng kiêu ngạo 1 tí, vì ng` ta zỏi, ng` ta đặc biệt. Ts ng` ta thik nói j mà chả đc, quote này nọ đau đầu. Ko thik xem thì nhắm mắt lại, nghe thấy cáu thì bịt tai vào. Ma de. Ni ba cáu X(

thôi nào chị, e biết chị đang tức mà :( hạ hoả tý đi nào :( chị gái yêu của em nào :(
@ BF : đừng có nhả nhớt như vậy đc ko, con gái ko thik đùa quá đáng đâu :( nhất là đụng vào sở thik ng` ta :)

anh Bình thì bít dek j:)) anh ý chỉ lo đi trêu ng` khác thôi, anh Bình nhở. Quan tâm ko có trog từ điển đâu:))
@ Hưng: đỡ cáu ròi:x

hehehe.....thì có ai bảo MU kô thèm 3 mùa đấy đâu,ai cũng bảo là thèm còn hơn là kô đc thì bảo kô thèm :)) ăn đc 2 cup kia thì mừng wa cơ.....trc hết là thua Liver thứ 4 này

=)) thế ai bảo Che koh thèm=)) PL thì Watford cũng thèm chứ đừng nói là Chel=))

ờ mog che thứ 4 thua Liv 1-2, ah ko9-10 cũng đc=))

kkể ra chửi cog cũng thếy nhẹ nhõm=))

bàn làm gì
sử lí đi

không
sử lí
vẫn phải sử lí
đang cú anh Bình

@ anh Fong: a Bình tán gái zỏi lắm à;))