» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

dù sao cũng là topic Chel mà ;))

May quá được Abra bơm tiền vào nên mới may thế đấy. 8-> Khổ thân Chelsea hàng chục năm zoi 0 gặp may :-<

dm thời buồi nào còn lôi tiền ra để nói :-j thử hỏi MU đổ bao nhiêu tiền vào mới có đc cái EPL :-j chắc các cầu thủ MU hiện giờ là do đào tạo đc chắc :-j

dm thời buồi nào còn lôi tiền ra để nói :-j thử hỏi MU đổ bao nhiêu tiền vào mới có đc cái EPL :-j chắc các cầu thủ MU hiện giờ là do đào tạo đc chắc :-j

lại phải quay lại cái cơ bản. Đâu có phê phán dùng tiền mà mua cầu thủ đâu, cái đang nói ở đây là cách kiếm ra tiền thế nào. Để có đc các cầu thủ bây giờ thì MU cũng phải đào tạo ra cái thế hệ 90 mới ra đc mớ tiền này chứ... Nói mãi mà không thông...

lại phải quay lại cái cơ bản. Đâu có phê phán dùng tiền mà mua cầu thủ đâu, cái đang nói ở đây là cách kiếm ra tiền thế nào. Để có đc các cầu thủ bây giờ thì MU cũng phải đào tạo ra cái thế hệ 90 mới ra đc mớ tiền này chứ... Nói mãi mà không thông...

thế tự nhiên có 1 thằng tỉ phú nó mua clb là cái tội ah? thế thì từ giờ Chelsea đá bóng làm gì nữa, vì đằng nào có vô địch cũng bị đổ tại là do tiền :-j

thôi sau này mình đek kiếm nhiều tiền nữa, ko con mình lại bị bạn bè nó khinh :(

thế cũng tranh cãi 8-}
cứ vô địch C1 đi mà lấy 100 triệu U$D
tiền chính đáng đấy :|

MU lấy gì để đào tạo nên cái thệ hệ đấy thế :-??

Mà Yorke-Cole cũng là đc đào tạo nên à :-?

Hỏi nốt câu nữa : sao hồi đấy MU lại bị bán cho nhà Glazer :-?

Thôi kệ các bác mình rút lui chứ nói mãi không hiểu thì cũng chịu. Dành thời gian cho những việc có ích hơn.

Còn nói gì thì nói, không ai có thể phủ nhận được 1 sự thực là MU được như ngày nay không phải vì mỗi tiền mà do công Ferguson từ những năm 80 gây dựng lại đội, còn Chelsea được như ngày nay do tiền là chính. Nếu còn cãi được câu này thì các bác cùn 0 đơ được rồi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Lời lẽ đọc từ trc phần nhiều nói theo cái ý dùng tiền mua danh hiệu chứ ko phải là tành công để kiếm tiền đi mua cầu thủ :-j

thế Ferguson xây dựng đội bằng niềm tin à? thời buổi này ko có tiền thì làm đc cái gì, vấn đề là nhiều tiền vs ít tiền thôi :-j
Mu đào tạo giỏi đấy, WestHam cũng là 1 đội đào tạo nhiều thằng giỏi, nhưng ko có tiền để giữ chân thì làm được gì? nhìn lại đội hình WestHam bây giờ toàn là hàng đi mua về.
Portsmouth đấy, MC đấy, cũng được rót tiền vào, thế đã đc cái danh hiệu nào chưa?
Chelsea thời Zola, Viali những năm 98,99 đã nổi tiếng là đội bóng quốc tế rồi, hồi đấy lúc Le Saux bị chấn thương thì đội hình Chelsea 11 thằng ngoại quốc luôn.
ko phủ nhận Abramovic nhưng đừng có nói Chelsea dùng tiền của Abra để mua danh hiệu

Em thấy đội bóng nào cứ thắng là mạnh hơn, thua là yếu hơn.
Sao phải cãi nhau xem ng ta thành công = cách nào :))

chắc là do tai nạn j thôi :|

chứ chẳg phải là do cố ý đâu :|

đừg dùg từ chém :|

@ Quang : =)) =)) =))

Back
Bên trên