» ♥ Chelsea - True Blue ♥ «

trận này lên tinh thần quá, Olym sắp tới xác định :)) Chỉ khổ ông Lampard, mau me ăn thua mà nhận red card:))

Chel giữa tuần này giã em Oly nó nhẹ nhẹ thôi cho em nó còn ngẩng được đầu, Lampard bị đuổi hóa hay vì giữ được thể lực=========> chiến thuật chăng ;))

Cái đấy hỏi thằng Grant nhé ;)) Anh chỉ biết Lampard full 100% thoai ;)) Ai mà biết được Lampard làm đc j khi full :D

Cái đấy thì còn phải xét nó thật đến đâu ;)) Biết đâu là mày ko bốc phét ;)) Vả lại ở trên là những ý kiến chủ quan của tao, ai ko thik, ko tin thì tùy nhưng đừng có bảo người khác bịa, nhất là khi tao vs chú Đạt đang đàm đạo ;))
Tối nay Chel đá rồi,phải căng ra để kiếm 1 bàn nhưng chắc trận đấu này cũng ko khó khăn lắm :D

Chel đại thắng ;)) quá ổn, 3-0 đúng như dự đoán Lampard xung sức như chó :D

Chelsea phả vào vòng sau gặp những đội mạnh hơn mới biết chất lượng thực sự:D

anh Đức nói Lampard xung sức như ... =)) =)) =)) Đúng là chiến thuật cả đấy Bài hay :x

Dạo này Ballack đá hay thế.Mình để ý thấy nó toàn ghi bàn mấy trận gần đây.Hay là vì Grant là một HLV tai ba và hiểu học trò của mình=))

Oh, chấn thương xong ghi bàn liên tiếp:x. Xem anh đá thấy lòng phơi phới hy vọng :x:x:))

Back
Bên trên