»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

ko các chị chẳng lẽ lớp văn.Quan tâm chứ, nó là bố, là bồ, là sư phụ của một số đwuas lớp chị mà. và là ôsin của tao Cin nhờ ;;)

:-" lượn đê con MíA kia :-" mày đừng có nói đểu tao chỉ vì tao ko nhận mày làm ôsin :-"

:-" chơi với lớp Văn xin 1 tí sự bay bổng lãng mạn ít thấy trong Toán :-"

box 0710 mở.Các em 10v chuyển hết lên. hok spam box 0609 nữa.ế

Ô vào topik lớp Văn mà thấy spam spam spam mũ n chả thấy bài nào chất lượng cả. :)) . Viết cái gì cho nó ra dân Văn tí chứ :)) . Mà toàn thấy các anh chị vào Spam bó chuối cả nải :)) .
Ai học thầy Hùng cô Phương thì cho bọn em xin ít kinh No cái nào !
@ Cám : Chán nhìn mặt tôi hả ? Không cho nhìn nữa bây h ! Đến luk đấy lại bảo nhớ :))

tốc độ spam lớp Văn kinh ghê !!! :))

Chỉnh sửa lần cuối:

.
Ai học thầy Hùng cô Phương thì cho bọn em xin ít kinh No cái nào !
Từ trc chị chưa học cũng như nghe tên cô giáo dạy chuyên Văn tên là Phương . Còn thầy HÙng . CHị chỉ khuyên em một điều . ĐÓ là e hãy dành thật nhiều thời gian để soạn bài . ĐỌc nhiều sách tham khảo vào . Lấy những ý hay rồi biến nó thành cách hiểu của mình . Tự nhiên , e sẽ có một lượng kiến thức dồi dào , sẽ rất tốt cho lúc làm bài ktra đấy . Vì nếu mà e ko soạn kỹ + đọc nhiều , ngồi trên lớp , e sẽ ko hiểu thầy nói j . Thêm vào đó, thầy cho viết rất ngắn gọn ( hồi xưa , bài thầy giảng ..viết có 2 trang. Lúc cô chị dạy lại...8 trang cho việc pân tích 4 câu thơ của Bác 8-} )

Nhảy dù, nhảy dù.;;)
Chị Phương cho em spam với.;;)

Lâu ko vào topic lớp văn 8-}....mọi người rôm rả quá em phải đọc lại mấy trang mới hiểu...;))
Nghe lời chị Phương đi mua sách đọc vậy...hix....em tg ko phải soạn văn chứ chị P....hay là mình cứ tự soạn....:-<

hị hị!Chị P cũng học cô OAnh ạ!Cô Oanh mà dạy thì phải mua nh` vở nh` bút rồi :D

hehe, còn cô Phương nhé. Cô Phương nói thật là chị ko thik, dù cô dạy rất bài bản. Cô cũng khá nghiêm túc, nên trong giờ cứ là cẩn thận :D. Cô toàn cho ngồi làm bài rồi gọi bất chợt chấm điểm, btvn cũng thế, hôm nào cũng 5' lượn khắp lớp kt bài tập :|. Ah còn 1 điều nữa, cô khá thik cho thuyết trình theo nhóm, nhưng chấm điểm theo người :D
@ TRang: khiếp cái mẹt cô ai mà nhớ :))

hị hị!Chị P cũng học cô OAnh ạ!Cô Oanh mà dạy thì phải mua nh` vở nh` bút rồi :D

uhm..Chị học cô Oanh đây^^...Nhiều vở nhiều bút lắm:p. Đc cái rèn viết nhanh..hồi thi ĐH lợi phết ;)
@ e My : cố mua về đọc em ạ ;). Tự soạn đấy :p. Thầy cô ko nhắc nhưng mình vẫn pải làm :p ..

ah bà chị bảo cho em mượn vở cô Oanh photo mà em đợi mòn mỏi chả thấy :-w

@ Hằng : chị cho My mượn vở poto rồi còn j :D. e hỏi nó xem :p

Đứa nào dám bảo lớp Văn xì pam. Náo lào. Chúng tôi là chúng tôi bàn luận tích cực trên tinh thần xây dựng thẳng thắn, chân thành và vui vẻ.

Anh Cin, anh hại một đời chị Cám chưa đủ hay sao mà còn vào đây abc?
Lâu lâu không gặp anh... dạo này chú vẫn khỏe chứ ku?

@ Chó: mày đừng nói thế :">. Tao cảm thấy may mắn là chưa bị con Cám nó hại chứ tao làm sao đủ khả năng hại nó. To thế cơ mà tao ko đọ lại được :-ss

spam dã man...
Sắp đi học rùi, còn 5 ngày nữa thôi...em lo wa', chả biết phwog pháp hoạc có gì thay đổi k!:((

:-j cứ bình tĩnh em ạ :)).Rồi đâu sẽ có đó ko phải lo :)).Cười lên ;;)

Viết Văn hay qá cô bé ạ

Back
Bên trên