»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

hay lại...
"anh ra đi khiến trái tim em tan nát... Nhìn những cô gái vây quanh anh, lòng em quặn đau,...một nỗi đau không sao kể xiết... Anh đã không còn là của em nữa rồi thật sao ? ... Không, em không tin. Chúng ta đã là của nhau cơ mà, chúng ta đã từng tay trong tay bên nhau cơ mà..., chẳng nhẽ lại chỉ như một giấc mơ...? Anh đang ở đâu... ? Anh biết chăng giờ đây lòng em đang đau nhói... ? Em đang nghe bài hát đôi ta đã cùng ngồi bên nhau, ngân lên những khúc nhạc không bao giờ dứt trong lòng em... Em nhớ anh nhiều lắm, anh đừng xa... Anh à... "
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

ối cô trang, ny cô hót thế kia àh =)) hay sao mà phải cho một tràng ngất ngưởng thế kia ?;;)

hot đến thế là chưa đến cùng 8-} còn hot nữa ! :)) =)) nóng kinh =))

ối cô trang, ny cô hót thế kia àh =)) hay sao mà phải cho một tràng ngất ngưởng thế kia ?;;)

Bạn Venda hot k đỡ đc chị ạ! =))=)) Hic, cái trang bây h cứ gọi là lo sốt vó, Trang nhở >:D< * ôm phát cho mày bình tĩnh*
Thích câu của cô Meo :"lạt mềm buộc chặt"
Mà Trang ơi, mày đừng thức khuya thế chứ :-s!

oh yeah....10 văn's idiot =))
chít mất.. :x
có khi đek thèm hâm mộ huang xiao ming nữa ..~~~> chuyển đối tượng sang venda =))
kon lội chít =))
venda ơi..em đến với anh =))=))=))=))

Uh lạt mềm bao h cũng buộc chặt...:">...Tôi nói thế thôi chứ tôi có bao h mềm được đâu...:">

Bạn Venda đang hot từng ngày từng giờ....nhiệt độ trong lớp ko chỉ cao bởi bạn í hot mà còn bởi các ánh mắt sắc lẹm của các cô thôn nữ 10 văn lườm nhau tranh chấp bạn Venda...=))...Lưu ý là lửa đã bén sáng gian nhà của 10 Nga và khối 8...=))....Cấp cứu...:))

muh có cái chiện khối 8 thật à ;))
venda...sexy baby cutie và ...(bitchie...đùa thôi ;))..nghe cho nó vần ý muh ) =))

Ối dồi, ko đỡ đc :)) đáng lo quá nhỉ ! Hay ... " con nào thích chơi ny tao tao cho biết mặt" =)) =))
@ cin : thx ^^ H đấy mới là h onl ! :p

Mày cứ thử dùng khả năng bẩm sinh của mày để giữ ny mày đi đã...:-j...Mày phải có cách chứ...;))...Ko phải là đánh đấm tạt axit ai vội...:-"....Con này dại thế...;))...
Mà nghe nói bạn Long xinh đã lên HAO...=))

Ẹc ! 8-}Ai yêu thì cứ yêu, ai hết yêu thì thôi, chả giữ :-" :)) =))

chán vãi ra ý ..:-<
nhìu khi
nghĩ
my life means nothing ...éo hỉu mìng sig ra trên đời làm cái rì :((

Nếu hết lý do để sống rồi,thì cô hãy nghĩ là,ít nhất mình được sinh ra để hoàn thành nốt nhiệm vụ phải sống của mình...:))...;)

Ng vs ng sống để yêu nhau \:d/
aya , himarahejo, dotoho \:d/

Ờ, yêu thì sướng đến lúc cãi nhau...còn sướng hơn :">:">:">:">
Hic, tao chuyển mục tiêu sang bạn Venda...=))=))
Lội ơi, đề phòng =))=))

À thế à ? /:) :)) được thôi, thoải mái. Nhưng mày phải biết là trái tim bạn ý đã trao trọn cho 1 và chỉ 1 ng thôi , cố gắng bằng thừa, phù du, phù du... :)) :)) :)) =)) =)) =))
Hay mình đổi đi ;))

=))....bó tay vs mấy cô...:-j...
Lo học đi...:-"....Các cháu còn bé mà đã...[-x

ủ ôi ..cái ava của cin sao muh ủ ôi thế ;))
ước rì mìng đc như cô ấy 8->

Chỉnh sửa lần cuối:

:)) =)) ava em PA :-" >:)
Mấy bé còn bé thế mà đã ...........:))

đã..là đã thế nào hả anh ;;)
khó hỉu à nha ;;)
dễ gây hỉu nhầm :-?

Mà đã như anh Hưng...=))
Mình là mình muốn giống ava em Lội...:">...Nhưng mà thay nhân vật venda bằng ng khác đi...:-j

Back
Bên trên