»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Re: Dành cho lớp Văn nha'!!! Iu cả lớp nhìu!

:)) =)) Biết thế đếch nào đc
Chồng tao đâu mà xí xơn :))

Khổ...con Lội bây giờ chuyện gì cũng ghen được...:-"...thần hồn nát thần tính....yêu quá hoá rồ ý mà....:-j....thông cảm cho nó...;))

Này....bình thường trêu thì sao.../:)...Mày ko nói tử tế được là "đừng trêu tao nữa" hoặc những câu gì tương tự nó dễ nghe à..../:)....có cần thiết phải nói " tao tức lên thì đừng lắm chuyện" ko?....mày nghĩ bọn tao thừa hơi đi trêu đùa mày à,mày phải thế nào bọn tao mới thế chứ mà trong lớp đùa nhau tí sao mày phải nói như kiểu bọn tao làm gì mày ý.../:)...ko thể nào mà đỡ nổi...:|

kon lội điên... :|
thik thì nhận cha nó là thik đi lại kòn... hiz hiz :|
lém chiện..đã công khai như thế rồi thì cái chiện nài ko thể nói là đứa nào trêu mài cả :|
mài hâm lắm em ạ

way` mình bị tả rồi đau bụng quá
đề nghị mọi ng` tránh xa iem ra

đừng có doạ tôi....:-ss....:-s...đi khám mau...:|

Hòa rồi hòa rồi là hòa rồi \:d/ \:d/ 2-2 \:d/ oh yeah :x :x :x :x
Ko diễn tả hết niềm vui \:d/
xin giới thiệu anh hùng mới của lớp ta, bạn Đàm Venda =)) :)) Bạn đã ghi 1 bàn gỡ hòa :)) =)) \:d/ bravo bravo \:d/

Tường thuật trận đấu giữa 10 Văn Nga và 10 Hóa Sinh Xin mời các bạn theo dõi trận đấu được tường thuật từ sân vận động xã Mỹ Đình giữa hai câu lạc bộ 10 Văn Nga và 10 Hóa Sinh trong khuôn khổ giải bóng đá trường Ams. Trận đấu này rất được chú ý do tính chất lịch sử của nó.Lần đầu tiên trong lịch sử của giải đấu đã có sự tham gia của một liên minh đặc biệt: 10 Văn Nga! Một liên minh vẫn được biết đến với lượng thành viên ít ỏi và chất lượng không bảo đảm.Càng đặc biệt hơn khi đối thủ của 10 Văn Nga trong trận đấu này là liên minh 10 Hóa Sinh, một đội bóng mà chỉ nghe tên nhiều người đã rùng mình khiếp đảm.Trước trận đấu đã có nhiều ý kiến đánh giá của các chuyên gia. Các chuyên gia thể thao như bà Mai Anh, Hồng Minh…đều tin vào một thất bại thảm hại không sao tránh khỏi dành cho đội 10 Văn Nga.
Bà Nguyễn Phương Anh khi nghe tin đội bóng lớp mình gặp 10 Hóa Sinh đã không nói gì mà chỉ lắc đầu rồi thở dài ngao ngán. Tàn nhẫn hơn, bà Đặng Thanh Mai chỉ dùng 1 chữ “gà” khi nói về thực lực của những chàng trai lớp Văn.

Thế này là thế nào ? Ở đâu đây thế này ???

Viết tiếp đi:))

Dạ vâng thưa các bạn.sáng nay vào lúc 6h tôi đã vùng dậy để đi chứng kiến cuộc quyết đâu mang tính lịch sử này cùng 2 đồng chí Nguyễn Đôn Thư và Nguyễn Hương LInh!!!!

Và kết quả..sau 2 tiếng đi lòng vòng..không tìm thấy sân vận động đâu..chúng tôi nhìn nhau trăn trối..vỗ tay..lắc đầu..ra về..
Oh yeah thật là hay.

Ặc....:|....
Mình rất xin lỗi các bạn là hôm nay mình ngủ quên....:((

Cô Meo béo chỉ có ngủ thôi hố hố gọi điện cho tất cả mọi người đều đang ngủ

thế cuối cùng là chúng mài đek xem à :-s

Anyway...Proud of our boys...>:D<>:D<:x:x:x

V vs L...
every step u made write the stories :x =))
10 văn's idiot =))

Chỉnh sửa lần cuối:

=))
Bây h bạn Venda hot rồi nhá....8->.....:))

noel tới con gái lớp Nga sẽ tặng quà bạn Venda đấy :x

mà trận tới ko biết chỗ thì tập trung ở cổng trường :)) ko lẽ CN vừa rồi ko ai phổ biến cho bọn ấy là tập trung đi với nhau à :|

Chỉnh sửa lần cuối:

=))...UH...;))....ôi ôi...8->....Hot lắm nhé...:))...Các em lớp 8 cũng để ý rồi nhé...:))...Mata ơi mau mau giữ lấy kìa=))

"noel tới con gái lớp Nga tặng quà Venda" :|
=))
Ối dời ơi =))
Shock kinh :)) Các ấy có nhìn nhầm ng ko ??? Ăn rùa 1 phát mà thành hot thế này ư :)) =)) Ôi zời ơi ko đỡ đc . chết rồi thế này thì triển vọng mất ny tăng cao ! Ko ổn , ko ổn ! Tớ cấm các ấy đấy nhá :)) Các ấy mà táy máy là tớ đem axit vs banh xơ lam sang tớ đánh ghen :)) =)) =)) Chết thật ! Tớ ở đây mà các ấy dám... :)) =))
À mà dù sao thì tớ cũng rất chi là tự hào vì ny tớ đc hot đến như thế này :)) =)) , vô cùng là vô cùng tự hào :)) =))

Cả nhà ủng hộ topic của em nó đi nhé...:">
Còn con Trang,chị Meo khuyên em,lạt mềm buộc chặt...8->....

Back
Bên trên