»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

Kám điên nhắc mới nhớ. Lúc sáng anh đan anh ý sung sướng vì tìm đc người cùng lý tưởng, bảo rằng "Đó đúng là điều tôi nghĩ". Hỏi con Hà vera mà xem.
Mà đứa nào có dáng bò chui qua vậy???

khiếp, khổ thân cho cái anh Giản Tư Trung đấy, người ta vĩ đại như thế, "chuẩn ko cần chỉnh" như thế mà phải chung lí tưởng vs 1 cái thằng "chỉnh ko thể chuẩn", bựa ko chịu đc.
hì hì, để ý tí đi, gấu chứ đứa nào vào đây nữa, dáng bò chui qua! Đi giống kuly í, mỗi tội nhanh hơn vs đẹp hơn thôi, nó đi nhanh lắm chị ah ;)

khiếp, khổ thân cho cái anh Giản Tư Trung đấy, người ta vĩ đại như thế, "chuẩn ko cần chỉnh" như thế mà phải chung lí tưởng vs 1 cái thằng "chỉnh ko thể chuẩn", bựa ko chịu đc.
hì hì, để ý tí đi, gấu chứ đứa nào vào đây nữa, dáng bò chui qua! Đi giống kuly í, mỗi tội nhanh hơn vs đẹp hơn thôi, nó đi nhanh lắm chị ah ;)

Ờ để mai để ý. Mà sao ấy soi kĩ thế???

----------

thế sáng nay là ông GTT kia đến để làm gì vậy???

Bạn Mata hôm nay múa may quay cuồng đẹp nhỉ :)) . Mà sao toàn thấy bạn đứng cuối đội hình zậy?
Ông ý đến diễn thuyết về vấn đề nếu ko biết sống để làm gì thì "đi" luôn đi :)) :))

ỐM YẾU SẮP CHẾT... Bạn nào có thích j thì bảo tớ di chúc lại nhé...
Lúc mình sắp chết thì các bạn đổ ồn lên HAO :((

Buổi đầu vào lớp Nghiêm cũng nói kiểu đấy, anh chị nào học có mục đích thì học, học chơi k có mục đích thì ra khỏi lớp :|

HAO dạo này lỗi à? viết 2 bài liền nhau đc kìa:-/

@kim: cuối cùng thì nàng vẫn ngủ quên mài-)

hịhị...

lag j đâu, bạn chỉ cần ấn vào trà lời của 1 bài post nào đấy,rồi lúc cái bài post của bạn hiện lên rồi.... bạn lại ấn vào trả lời của 1 bài khác,rồi post lên ngay lúc đấy thì sẽ ra 2 bài liên nhau thôi mà [:x]

chúng m cm ngắn ngắn thôi! dài thế ngại đọc chết:))

yeah \:d/ nhắn như này này
@KP: hn ko đi giầy tím nữa nên mình ko có dịp để khen r....

ỐM YẾU SẮP CHẾT... Bạn nào có thích j thì bảo tớ di chúc lại nhé...
Lúc mình sắp chết thì các bạn đổ ồn lên HAO :((

hixxx trông hn bạn thảm thật đấy.... chụp đc mấy kiểu ảnh tươi tỉnh, rồi lúc sao cứ xỉu dần...

to MEO: sao hn bảo nếu là aM thì ko ra gặp... :-w làm bạn Mata mất công gọi đt, rồi chạy vào hàng gọi cũng ko ra... (khổ thân Mata) :">

@aM : em có bảo là nếu aM thì k ra gặp đâu :| ts con Mata /:) lại điêu b-(

Uầy bây h topic lớp m` xôm thế có cả cám vs chị nmai :x

hịhị...

lag j đâu, bạn chỉ cần ấn vào trà lời của 1 bài post nào đấy,rồi lúc cái bài post của bạn hiện lên rồi.... bạn lại ấn vào trả lời của 1 bài khác,rồi post lên ngay lúc đấy thì sẽ ra 2 bài liên nhau thôi mà [:x]

@KP: hn ko đi giầy tím nữa nên mình ko có dịp để khen r....

hì.. thanks nha:D tại sâu béo bảo giầy mình xấu xí8-|

từ khi e lên, các bạn nó cứ đua nhau lên thế đấy sư ạ8-> 8-> ;))

@aM : em có bảo là nếu aM thì k ra gặp đâu :| ts con Mata /:) lại điêu b-(

xôm gê gớm đi á nha!!!...
@Meo: hehe... a tin Mata chắc, dạ này cô chê tôi r, nên đâu có ra nữa :p

@KP: tớ nhỡ tay vào soi hồ sơ cá nhân của cậu.. oài cái avt cá nhân... nhìn ngộ thế \:d/

chả bik tớ có đeo ngược k nữa..:-?? hình như hàm trên to hơn hàm dưới chứ nhỉ:))8-}

ui dời, đeo thế nào chả đc... vẫn ku-tê :)) hịhị

thế hn lại có đoạn: chào tất cả các bạn, mình đi "làm bài" đây ko???

khổ! các bạn bjo học hành vất vả thật, chả bù cho mình chỉ fải học mỗi 1 môn :p

ko, nhưng mà vẫn chào các bạn;;) mình đi ngủ đây..:-h

AM sắp đi du học gần chỗ Chip à?:)

@mai canh cá: này nhá, em nói toàn sự thật nhá, tự sướng cái quái gì, lên trên đấy vs các bác làm gì, em ở dưới này ngắm người còn sướng hơn, lên trên đấy để ngắm anh đan ah, em xin phép, các bác cứ cắt suất ngắm anh đan của em đi cũng đc ah, em lại chả cám ơn quá
@mèo mập: ai bảo xì đểu t vs chị Bình cơ, chừa luôn cái vụ trc vs... đi nhá. thằng í mà ko hiểu nhầm m thì t sẽ làm cho hiểu nhầm luôn, bít đâu bạn í lại chả sướng quá, lâu lâu lại đc hiểu nhầm 1 bữa. Mà hay là hnaof t xì tiếp m cái vụ tỏa nắng nhỉ, vụ đấy mới hay :p
mà dáng bò chui qua thì sao, đấy là phong cách nhá! nhá! nhá! kệ nó nahs! ảnh hưởng gì đến kinh tế nhà m ko hả

đã xì tao được vụ nào đâu mà tiếp với chả không tiếp. Miễn nhớ. Nó ko giàu trí tưởng bở như một số bạn khác đâu. Nếu có thì hôm thứ 6 tao với mày đã chả yên thân ngồi cuối hàng rồi

có gái nào làm tin chưa em hỏi tí, trong đầu em chả có tí gì về tin kạ. tiết nào cũng cắp vở đi hỏi lớp khác, ngại ghê lắm í. làm đi ròi hướng dẫn e nhớ các gái nhớ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên