»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

cho mềnh hỏi khí ko phải, mai có bạn nào có í định cúp cua nộp văn bố thái giống mình ko, mình chưa vít mà cũng dek bít vít chi kạ :(( help me :(:)(:)((

----------

chị Mai Trang:Chị quan niệm tình yêu là gì?

em việt anh có vấn đề gì ròi hả, khai ra đi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
nge như chuẩn bị đi ngủ ý :)

các bạn học hành vật vả thật.. mình chuẩn bị đi ngủ để mai 5h sáng dậy đi bơi

(chơi ko?) :p

đau thôi chị ạ
chứ còn thắng thua là chuyện bt,MU có thua thì giải Ngoại hạng Anh mới sôi động chứ chị.Đằng nào MU chả vô địch chị nhỉ?
Chính vì thắng thua là chuyện bt nên MU thua hay ko thì PL vẫn ko sôi động hơn là mấy e ạ :-j
Với cả MU có vô địch hay ko thì còn phải chờ, đừng có mà to mồm!!! Nói thêm câu nữa chị gọi cả hội Liv đến úp sọt đấy :">
Mà chúng m ơi t chỉ online hết hm nay thôi. Từ h tao cai net chăm chỉ học hành để các cô đỡ đau lưng =)) :"> :|

Sao con Đoi cứ thấy bóng đá là sồn sồn lên thế nhỉ >:p [-( [-(

Haha Cám nói rất chí lý, và cái j đến đã đến :)) "con ranh con" :)) :)) :-j

Ôi bài ktra Lý :|

Mai các bạn đừng ai bỏ về, ở lại xem mình múa VNQHT và chụp ảnh vs mình nhé nhé nhé :"> :x :x :x :))

Hồi lớp 7 mình còn học 1 bà dạy nhạc gọi học sinh là quỷ cái cơ, khốn thật
Mai mang kéo cắt áo dài Mateo >:)

Mình đã cut rồi :-" :">

Mà cái áo dài quá chật, bạn Dương lớp Sinh đã phải giúp mình xé tơi bời mấy đoạn eo ót rồi :| a a a a a a a a a a a a a a a a Mình béo vậy sao??? :(( :(( :((

cho mềnh hỏi khí ko phải, mai có bạn nào có í định cúp cua nộp văn bố thái giống mình ko, mình chưa vít mà cũng dek bít vít chi kạ :(( help me :(:)(:)((

----------

em việt anh có vấn đề gì ròi hả, khai ra đi:D

con Chim kia, tao có nik của bạn Gấu này. lấy ko. bạn í tự giới thiệu là vui vẻ, thân thiện, thích chơi đá cầu với cầu lông. =)) =)) =))

----------

Mình đã cut rồi :-" :">

Mà cái áo dài quá chật, bạn Dương lớp Sinh đã phải giúp mình xé tơi bời mấy đoạn eo ót rồi :| a a a a a a a a a a a a a a a a Mình béo vậy sao??? :(( :(( :((

Con Mata kia tỏa nắng cái nỗi gì

@mèo mập:Gấu cute thế còn gì, lấy chứ sao ko, mỗi tội có add hay ko thôi, lúc nào nó chả cười, toe toét!
@mateo: m về sơn lại cả người m màu xanh đi ( bờ - nu í), thế mới tỏa nắng đc

Chỉnh sửa lần cuối:
hí hí! bõ công hnay mềnh vật lộn vs mưa gió, ở lại xem đến cùng luôn, mềnh là con người dũng kạm mà :)) hnay nói chung là có nhìu cái hay, hay ơi là hay, chờ mờ cả mắt mới đến đoạn hay, hay, hay qá

Chỉnh sửa lần cuối:
HAO dạo này lỗi à? viết 2 bài liền nhau đc kìa:-/

@kim: cuối cùng thì nàng vẫn ngủ quên mài-)

Kám ơi là Kám ấy tự sướng ít thôi. Hay thế sao ấy ko xông lên chứ đứng dưới thì còn nói làm gì

@mèo mập:Gấu cute thế còn gì, lấy chứ sao ko, mỗi tội có add hay ko thôi, lúc nào nó chả cười, toe toét!
@mateo: m về sơn lại cả người m màu xanh đi ( bờ - nu í), thế mới tỏa nắng đc

cu cái đầu mày.chỉ mày thấy thế thôi. mà chắc chắn là nó ko biết gì đâu. nó mà nghĩ linh tinh thì tao cầm đầu mày đi trước, rồi xử thằng đấy sau. đời tao mà phải chịu trận với thằng có dáng đi bò chui qua ấy hả?

@Mata: ko phải sơn màu blue là tỏa nắng được đâu. người ta tỏa nắng là từ bên trong rồi, mày có cố cũng chả được đâu cho nên thôi đứng cố, lại thành quá cố thì mệt

@mai canh cá: này nhá, em nói toàn sự thật nhá, tự sướng cái quái gì, lên trên đấy vs các bác làm gì, em ở dưới này ngắm người còn sướng hơn, lên trên đấy để ngắm anh đan ah, em xin phép, các bác cứ cắt suất ngắm anh đan của em đi cũng đc ah, em lại chả cám ơn quá
@mèo mập: ai bảo xì đểu t vs chị Bình cơ, chừa luôn cái vụ trc vs... đi nhá. thằng í mà ko hiểu nhầm m thì t sẽ làm cho hiểu nhầm luôn, bít đâu bạn í lại chả sướng quá, lâu lâu lại đc hiểu nhầm 1 bữa. Mà hay là hnaof t xì tiếp m cái vụ tỏa nắng nhỉ, vụ đấy mới hay :p
mà dáng bò chui qua thì sao, đấy là phong cách nhá! nhá! nhá! kệ nó nahs! ảnh hưởng gì đến kinh tế nhà m ko hả

Back
Bên trên