»----¤¤ [V]ăn 0710 - [B]orn to shine ¤¤----»

@mata : Chả có ai lôi lên để public với cả bàn tán j đâu mày ơi! Bọn tao nó thì bọn tao mới nói thôi... Ai chả biết là nó khổ, bọn tao cũng là bạn nó cơ mà...! Thương nó chứ ai phanh phui cái j đâu mà mày nỡ nói thế????

@all: thôi, vui vẻ như cái pru béo "I luv
HGL" kia kìa =))

tớ đến vs :X..
tớ làm soup vs ;;)
HGL là rì?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tôi cũng chỉ nói sự thật thôi :)| Tôi cũng chả cố tình làm bực mình gì cái không khí chia tay cả :-j Nhưng đã nhiều lần như thế này lắm rồi :)| Lôi lên public hay không thì nó vẫn là sự thật thôi :-j

Party của Ven hoãn lại,để mọi ng tập trung ktra xong đã,thứ 2 sẽ thông báo sau ( Sâu send )

Chúng m tưởng topic lớp mình chỉ có mình lớp mình vào hả? Chúng m tưởng lôi lên trên này nói thì hay lắm à? ng ta hỏi t là bạn ý bị làm sao, cái j khổ cái j thương, t nói thế nào? hay để t nói hết ra? Cái trường này ko phải ai cũng hiểu chuyện, ko phải cái j nói cũng tin. Gây hiểu nhầm cho những ng khác, ảnh hưởng đến chuyện của lớp. Hơn nữa có phải đứa nào lớp mình cũng biết tại sao, chn này là nt nào đâu. Đứa này đứa nọ kháo nhau, mỗi đứa nói 1 kiểu, đến lúc đấy hậu quả thế nào? Có cái j hay ho mà phải nói? Thương nhau thì ra chỗ khác bàn tán! chúng m bảo t đừng có nói chn của lớp lên đây, t ko nói nữa, chúng m lôi lên đây thì hay lắm à?

Mata: cứ bình tĩnh...
thì có đứa nào nói rì nữa đâu..thôi thì thôi đi..nẫu quá :-<
có mỗi chuyện cỏn con cũng ầm ĩ lên ..mệt chúng mày

Tao chẳng hiểu cãi nhau vì cái ji` luôn, thôi xin cãi nhau trên này làm ji` cho mệt ra..

HEhe tao sẽ làm 1 cái enchi năm bờ chu, nhưng chưa nghĩ ra ý tưởng ji` cả

Chúng m tưởng topic lớp mình chỉ có mình lớp mình vào hả? Chúng m tưởng lôi lên trên này nói thì hay lắm à? ng ta hỏi t là bạn ý bị làm sao, cái j khổ cái j thương, t nói thế nào? hay để t nói hết ra? Cái trường này ko phải ai cũng hiểu chuyện, ko phải cái j nói cũng tin. Gây hiểu nhầm cho những ng khác, ảnh hưởng đến chuyện của lớp. Hơn nữa có phải đứa nào lớp mình cũng biết tại sao, chn này là nt nào đâu. Đứa này đứa nọ kháo nhau, mỗi đứa nói 1 kiểu, đến lúc đấy hậu quả thế nào? Có cái j hay ho mà phải nói? Thương nhau thì ra chỗ khác bàn tán! chúng m bảo t đừng có nói chn của lớp lên đây, t ko nói nữa, chúng m lôi lên đây thì hay lắm à?

:)|

Tóm lai là mày muốn bọn tao im mồm,ngậm mồm chứ gì :-j

Bọn tao ko có ý gì "bàn tán" cả :-j Chẳng qua mày lúc nào cũng giãy nẩy lên khi nhắc đến cái chuyện này thôi :) Đừng có nói cái giọng "hay lắm à" :)| Người ngoài đọc ko hiểu thì kệ mẹ chúng nó :| Việc đêk gì mày phải giải thích nhờ :)) Việc đêk gì phải sống thế nhờ :-j

Thôi tùy mày,tao cũng chả muốn cãi nhau với mày nữa :-j tùy mày :-j

Thôi... nói chung là k có j hết! Lần sau mà làm sao thì Mata cứ từ từ, k phải mạnh lời với nhau vội =))
Quả entry của Pru hay nhở ;;)

ờ đấy tao sẽ nghĩ để làm No2, chúng m có ảnh ji` đẹp send cho tao ha...

Mọi ng` cố lên còn 2 buổi học nữa...

mai có ai qua nhà Na k?

uayhzz..bọn cậu có kế hoạch mà chả nói vs bạn câu nào ..ghét thế >:p

Chắc Cin k qua đc :) Có ai qua k? Vừa đi học về... mệt quá!

:(:)(:)(:)(:)((
Vẫn đang bị ức chế chuyện buổi chiều... Ghét dã man những đứa hớt lẻo, nói đểu...

Chấp làm gì ;)) Cái bọn ý có cấu tạo mồm không bình thường cho lắm ;))

Mai qua nhà Na ở tân đâu hở??? Nếu xa quá thì tao ko đi được :((

@ Tây : Đâu,mới biết tin mà ;)) Mai nhà con Na khai trương quán gì ế,cô bé rủ chị em đến ăn khai trương ;;) Đi ko :))

Có chuyện ji` đấy kể cho tôi với...

Mai tôi có đi, mọi người đi đi cho vui

thôi chấm dứt ở đây!
Đầu óc t k bt!

Mai t đi học sáng rồi, gửi lời chúc mừng của t đến nó nhé. Thx chúng m

thứ 4 tao đến nhé ;))
vào lớp hay hẹn hò nhau như hôm nọ :-?

uh, thứ 4 :D Nhớ ty lắm!
Thứ 4 tôi kể cho cả hội super guls rồi ngồi tổng xỉ vả... Eo ơi... muốn chửi nó lắm mà k thể phát ngôn ra mấy câu tục tục :-<

Back
Bên trên