(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to em nào hôm qua nói với mình là "đến lúc đấy hẵng hay :)" cám ơn em lắm lắm í >:-D<

to somebody. ;))
hóa ra cũng ôm đứa nào thơm lắm à :-" giờ mới biết đấy hí hí :"> mà lúc khóc thấy thik nhất là ôm LK >:-D< như mình đã từng nói, thấy thật nhẹ nhõm >:-D<

to các bạn.
as action speaks louder than words. emo speaks louder than text :">
>:-D< >:-D< >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
@how can be so pensive like that 0_o i wished i could spend some for time to understand better. but our perspectives are somehow different hah :))

@with utmost respect.

@somethings prevents me from posting the long text.

@keep avoiding.

to whom it concerns.
m tưởng ngồi ở đây là học đc ạ? con ngủ đây. con đành listen to my heart vậy.
chứ ngồi cũng chả làm đc gì. tạm biệt m :-h

To: sếp
ngủ đi sếp ạ, em khuyên chân thành :D

----------

Gớm các bạn có duyên thế cơ chứ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
to em.
rửa mặt.ăn cam :(( nhưng mà nhà sếp k có cam :(((((((((((((
thanks anw >:-D<

to u.
sao cứ thấy nhạt nhạt :-? *rắc muối rắc muối*
tiện thể *rắc duyên rắc duyên*

Chỉnh sửa lần cuối:
To: ai đó
con cảm ơn >:-D<

----------

To: craig
i'm sorry :(
i'm inexperienced at such an issue, so... :">
i give up on your love-essay :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To mommy :*

Happy Birthday mommy :*
eventhough you are getting older, you are always the most beautiful woman I've ever seen :* so don't worry mom >:-D<

I Love You with all my heart :*:*:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Manga manga manga :x :x :x
Anime anime anime :x
Saiunkoku Monogatari :x
Deathnote :x
Penguin brothers :x
Kaze hikaru :x
Skip beat :x
ahhhhhhhhhhhhhhhhhh my summer !!

mm đọc skip beat lâu ồi :)) Đang đọc Deathnote đây 8-> Ngày hôm nay đọc đc xong bộ penguin brothers (trên ACC) Gapz garden :x đọc xong marmalade boy :))
Còn vừa đọc truyện vừa nghe OTS của anime 8-} Kiểu này dễ đi học tiếng Nhật chuyển sang du học Nhật sớm thôi =))
Ko thể tưởng tượng mm sẽ thi SAT thế nào vs cái đầu toàn anime vs manga này =)). Con có truyện gì hay hôm nào share nhé :x

for people of the same horoscope.
Monday, May 25
Don't let other people tell you what to believe, where to go, how to act, or how to dress today. You could receive some well-meant but ultimately bad advice from an over-anxious loved one who just doesn't understand your personality, outlook, style or dreams.

for u.
quá đúng :)) và mình nghĩ là mình đã cư xử đúng :) quả nhiên mỗi chúng ta là một giá trị có sẵn :)

To: ms cogent
You're right :))

To: ms assiduous (tên này nghe k đúng lắm :)))
Tự nhiên nhớ lại những ngày đầu, thấy ngu ngốc và trẻ con vãi :))
Nhớ lại suốt một quá trình, thấy càng ngu hơn =)) và tự nhiên thấy ghét, thấy hơi ghê tởm :))

Mình ít khi ghét ai nhưng chả hiểu sao mình lại có thành kiến với con nhỏ đó thế >_<
Cứ nhìn thấy nick nó sáng nhìn stt của nó nhìn ava của nó là mình lại điên hết cả lên...
Mỗi lúc như thế lại phải cố kiềm chế ko nhảy vào chửi nó một trận 8-}
Mà thực ra cũng buồn cười :)) Nó thực chất chả làm gì mình cả :-?? Nó chả nói gì mình :-? Nó chả làm gì tổn hại đến mình 8-}
Chính xác thì mình gặp nó đc 2 lần 8-} cơ mà sao mình vẫn ghét nó thế >_< ghét cay ghét đắng ý chứ 8-}
Con nhỏ ngu ngốc đó (ặc 8-}) quá là đáng ghét ý ahhhhhhhh Cơ mà đối vs nhiều người nó là người tốt bụng và tình cảm haizzzzzz
Sao lại thế nhỉ :(( Mình ghét nó quá cơ :(( cơ mà mặt mũi nó thế nào mình còn cóc nhớ (ặc ặc ặc) 8-}
Nhìn thấy cái tên của nó ở đâu đó hoặc tên ai trung vs tên nó mình cũng ghét 8-}
Đến khổ :-< haizzzzzzzzzz Chả nhẽ nỗi oán hận trong lòng mình lớn thế :-?? Rõ ràng mình đã quên rồi cơ mà nhỉ :((
Ôi mình là đồ con bò 8-} Ghét quá điiiiiii !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
to mm: con mới đọc xong Quyển sách kì bí, cũng được, nhưng ko đến nỗi cuồng lên như skip beat :D

Mình thèm đc đi bơi, thèm được đọc Kobayashi, thèm được đi biển, thèm được đọc lại DSHB (tất nhiên là bộ tái bản :">), thèm được đi hiệu sách ở Đinh Lễ, thèm đi ăn chè, thèm đi mua quần áo giày dép mùa hè với mẹ, thèm được xem Phép Thuật và ăn thạch cùng một lúc, thèm được xem lại Inu vào mỗi buổi trưa... ôi thèm quá :((

@mm: con ko biết bơi =((
bài post của mẹ làm con đói quá :"> chè :x :x :x lâu lắm chưa ăn chè rồi :x

@Chủ: cmsn chủ dù sớm 1 chút. Biết vì sao ko? Em muốn tranh thủ từng giây phút để nói điều này với chủ. Ngày mai rồi cũng sẽ qua nhanh như ngày hôm nay thôi, 24 giờ chẳng phải là dài. Bất cứ lúc nào ngồi bên máy tính, em muốn chúc mừng sn chủ, chúc chủ sớm đạt được ước nguyện của mình :x

Thời gian của em chẳng có nhiều đâu, vì .......

Mạng nhà em đang hỏng =)) =)) =))

@Lanh: con dở hơi =)) nó nói làm mình tưởng tình cảm lắm =))

@chủ: em tenjin Nagachan cmsn chủ iêu :* chúc chủ thi đỗ trg` kiến trúc :* cảm ơn chủ vì đã... bao em trong trà quán bấy lâu nay 8-> xem ra vẫn còn phải ăn nhờ ở đậu của chủ dài dài ạ :">

Chúc mừng sinh nhật con yêu :x hí hí :x mm sẽ làm bánh sinh nhật tặng con ;)) =)) Cố gắng chờ và cố ăn hết nhớ :x :* :">
PS: ta phải cố thức đến đúng 12h00 đấy nhé ;)) cơ mà hem biết đồng hồ này có chính xác hem :"> :* Yêu con nhiều >:-D< Mm của con :* :p

> Lanh: ôi kinh quá đọc đoạn đầu toát hết mồ hôi :-ss =)) thanks nha :x :*
> Ngàn: thanks :"> ok tôi sẽ nuôi cô đến lúc có người chuộc thân cho cô =))
> mm: đồng hồ mm lệch 1' so với Hao =)) nhưng mà hem sao :"> vì con ko sinh vào đúng h đó nên chả sao hít :x thanks mm thức cmsn con (mặc dù con bít là bth mm toàn thức đến 2-3h sáng =))) iêu mm :* chờ bánh (ngon hơn đậu xanh- đùa thôi đừng đánh con :-s :">) của mm :x

@ chị chủ: happy birthday nhá :x Taxi nhìn cái card chị chủ làm nhớ chủ dã man :((, cố gắng vượt qua mùa thi tró má này để về nhà :((

Back
Bên trên