(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to em Ngàn.
rân chơi k sợ mưa rơi ;)) chỉ sợ mưa đá vỡ đầu rân chơi :))

chủ ơi em thik cái bánh dâu có quả dâu tây :(( sao bánh của e lại hình con nhím chocolate thế ;;) uầy nhiều chocolate vãi chưởng ạ :(( hem có tí vani màu mè nào ạ :">
e thik cái bánh dâu :((

Nhiều khi muốn yên ổn mà cũng hem được :)) Thôi đành thế vậy, biết làm sao :)

@chủ: chủ ơi, e đâu có cuồng doughnut thế. Hiện giờ tình yêu của em vẫn là mút chanh leo, có điều hơi xa xỉ tí :">

To Ngàn:
Ôi dời cái đấy sao đâu mà, kuteo mà :p nhưng mà mình thề là hnay mình cũng ngồi cười như điên =))

To D':
Mình đổi fb roài đấy ;)) đợi em nữa thoai, xong bao h mình chụp cái ảnh để ava chung nhờ :x à chết quên bố nó mất xem ngày đẹp rồi :((

To chủ:
Em thích bánh chocolate cơ :(( chủ chọn cho em cái bánh gì mà đủ màu trông đểu đểu rởm rởm thế kia :((

To sếp:
Hôm nay em mới học được từ "baiser" lúc giờ N' thế là bây h cứ gặp cái từ đấy là em nhớ đến cái mặt bà í =)) =)) =)) mất hết cả cảm xúc =))

Bài hôm nay dedicated cho em Chim:

các em cũng làm mình cười =))
nhưng mà dù sao mình cũng k thích đâu :)

con dở hơi, engaged trên fb cũng phải chọn ngày =))
mình chọn với :"> mà sếp đi đâu ý, kiêu lắm, hem chịu accept mình =((
hay là có người khác rồi k biết :-< khổ lắm, hôm trước propose phan my cơ nhưng mà huệ đến trc mất rồi =((
bánh 7 màu cô còn chê gì nữa ;))

To:Lý
Mousse chanh leo là của em :((

Chỉnh sửa lần cuối:
I was lost and alone
Trying to grow
Making my way down that long winding road
Had no reason no rhyme
Like a song out of time
And there you were standing in front of my eyes

You're the air that I breathe
You're all that I need
And I wanna thank you
You're the words that I read
You're the light that I see
And your love is all that I need

Lâu rồi ko nghe love songs kiểu này :x , càng nghe càng phê :x như mình đang đi trên con đg lộng gió , tóc tung bay , " make my way down that long winding road " 8->:">

hì mình ko sao =)) bài hát hay thôi :">:x

to Chim "em yêu "

em ơi mình acc rồi nhớ :)) mình acc cái propose của em :*
cơ mà mình là "anh" hay là "em" hả em ;;)

sếp à cái bánh dâu đấy là em đấy :x:x:x cute and lovely giốg em :">:">:">

@Chủ: cái gì mà tự nhiên lại tặng bánh cho mọi người bằng hình thế, thèm quá :( sao ko tặng nguyên cái thật ;))

hem, hem fải tặng cho mọi ng đâu =)) đấy là những mẫu bánh mà chúng ta sẽ bán sau này 8->
cô Taxi thik hùn vốn ko =))
Bánh Taxi này ;)) trông hơi xấu nhưng jống của anh Jihoo nhất :))

@ chủ: :(( >:d< chủ làm Taxi cảm động rơi nước mắt :D hehe ngon quá, đang chưa ăn sáng nữa :") thèm dã man chủ ơi =p~ còn nhớ trong phim nữa ;))
bán bánh bán trái thế nào đấy ạ?

Bánh của con dâu Taxi hoi giong giong cai banh' minh tung an, nhung an voi kem, bơ và mật ong. hihi. Ngon lam (chu yeu la vi kem) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
to u.
nhạt quá đấy :)| thik thì chiều :))
chả đáng.

to any friend of mine: should any of you catch me eating pate, plz stop me as soon as possible :((

Cũng lâu rồi đấy nhỉ...
Mày vẫn như thế, chẳng khác j cả...vẫn nụ cười nửa miệng, vẫn cái nhìn phớt đời đấy :x
Và vẫn cô gái ấy...người cả tao và mày đều yêu, yêu gần bằng bản thân mình :p
Mà k, chắc phải có thay đổi, nhiều là khác chứ, cả tao lẫn mày. Nhg mà nhg gì tao cảm thấy thì vẫn như thế, cái j có giữa tao và mày thì vẫn như thế.

Cho đến bh nghĩ lại hồi đấy tao vẫn thấy xấu hổ chết đi đc, ôi giời ơi, đâu cái kiểu threw myself like that 8-} đôi lúc tao thấy hối hận phết đấy, bh nhìn mặt cứ thật là ngại ý 8-}. Hnay gặp lại lại muốn quay lại lúc ấy dã man, ước j mình đừng có đần độn đến thế, để có thể....lại 1 lần nữa....mày biết đấy :D

Hồi xưa tao cho ny chúng ta đọc nhật kí tao viết :)) rằng thì là tình cảm của tao với mày sẽ chẳng bh chết được, chỉ dần dần cạn đi nhg k bh chết ấy, như kiểu lim, hay là tiệm cận ý. Tao k ngờ là câu ý lại đúng thế :))

Sau bn năm, bn người, tao lại thấy thực sự mình chỉ muốn mỗi 1 người thôi...

j nhỉ, tao muốn hỏi mày, 1 câu thôi :p is it ok if I like you once again ? Do you mind ?
Bởi vì, j nhỉ, tao và mày đều đã khác. You know me and I know you, and the same thing won't happen again. It would feel the same, but there won't be uneasiness, depression, desire to possess nor expectation. I have learnt to love like Athena did, you know. Love simply is. So don't freak out :))
Well, is it ok ?

to: thằng kn
chết đi!! xuống địa ngục đi!! cầu cho mày lái xe bị đâm chết, ăn cơm ăn nhầm rau có thuốc sâu, đi ngủ bị bóng đè chết, ra đường gạch rơi vào đầu, sa chân xuống hố, trời mưa sét đánh chết, về nhà điện giật chết, đẻ con dị dạng, vợ ngoại tình, trộm vào nhà khuân hết đồ đi, vỡ nợ bị chủ nợ bức tử. cầu cho mày ra đường bị người ta nhổ cho vào mặt!!! ăn ở thất đức vậy thì chết đi cho đường nó rộng!

just stick to the plan.
I think it's time for "rebirth" after "death"
feel free :) yeah so free ... :)

Back
Bên trên