(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

@ má: hnay sao rồi? peace... not completely? vấn đề chắc đã giải quyết xong nhưng chưa đc triệt để à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Haizzzzz I don't see anything complicated here. Why so serious :-< Is that how the life is :-?
To: You
ACtually I think you are so childish haizzzzzz.
Just take it easy. Maybe you don't understand what I really mean now but you will :p once when you grow up :D

to: mm ngốc :*
trông cậy cả vào mama đó :* :* :*
sự nghiệp vĩ đại của cả đời con T_T

To: con yêu :x
I will try my best to support you with your dreams :* :x
Love you :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
To: God
Nếu thực sự là do đổi mùa thì con không thích đổi mùa thế này, vớ va vớ vẩn, lơ ma lơ mơ. :| :))

To: các bạn mà mình yêu :*
Đơn giản thôi, đừng phức tạp thế :))

To: Hân
mình phởn giống em rồi em yêu ạ :)) :x
nên thấy cái gì cũng phức tạp : ">

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ngàn: Hehe mình đã có rất nhiều kế hoạch đi chơi :x
Em phởn rồi ah :x Yêu thế :x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
to u1.
mình rất là ko phức tạp nhá :)) mình thấy nên đơn giản mọi thứ mà :">

to người đang bị ốm.
cố gắng mau khỏe nhé ;)
đôi khi nên dãn ra một chút, đừng cố quá nhiều thứ :D mai thử ở nhà nghỉ ngơi tĩnh dưỡng một ngày đi >:-D<
cảm ơn em, vì mọi thứ. dù vô tình hay cố ý, u'r thoughtful than I think :)
...Hãy làm những gì bạn muốn làm, mơ những gì bạn muốn mơ , tới đâu bạn muốn tới , trở thành những gì bạn muốn , bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn...
chúc em thành công >:-D<

to u3.
tớ k khóc, đồ ngu :)) nên k cần fải xin lỗi. t biết nước mắt của mình đáng giá ra sao :)
let everything get back to normal :x

@sếp:
đi ngủ đi :p
lần sau uống ít cafe thôi :p
>:-D<

@e chim:
nhanh khỏi ốm em nhé :x
mình yêu em :*

@diệp:
ừ mai kể mình coi :)

@chủ: la liếm chị học kiến trúc đi nhé :x:x:x :*

Hôm nay lạ thật :)) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
To: my old friend
I regret :p really regret >:-D<
There is one thing you never know that I love you too >:-D<

To: you
I hate you. I wanna kill you. When I heard about things you have done, I feel really angry. You should not exist in the world :)) However it's none of my business so I don't do anything :) I don't wanna use the word IF but if I know anything bad like that I don't think you can live peacefully :)

to:...
bồi hồi xúc động quá :x :x :x

to: Ngàn + mama
la liếm thành công rồi đó :"> hị hị :">

@cả 2 con: ơh hay má đã bao h bảo là complicated đâu =)) 2 cái đứa này =)) má chỉ đơn thuần là điên lên thôi mà ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
to whom it may concern:-& :-& :-&
Betrayers r only worth my contempt. How scornful those creatures! 8-X: :-& :-& :-& I'd rather live with a dog than marry such an animal /:)=; cause at least my dog is loyal to me :))

To:

hâm à :p rồi con hà nó kí choa ;))

tin vừa thôi em iêu :)) obsessed bây giờ chứ lại :)) ;))

izml ;))
chết cô ;))
tôi tìm ra bằng đc >:)
phởn đời quá :x

To u:
I'm so obsessed that I've changed the picture of my future husband completely =)) Instead of a chef, he should be someone working on religious symbols =))

To chủ:
Hết hứng rồi :(( chả biết viết gì cả. Em chỉ khuyên chủ là hãy bình tình khi làm việc k sai trái một cách lén lút, kinh nghiệm của em đấy :x:x:x

À mà quên mất cái plan đem lại niềm vui tiếng cười rồi =)). Tối làm đi ;;)

To u:
Dạo này mình thấy đầu óc mình cứ thế nào í :)) hi vọng là nó bình thường lại đúng lúc em ạ :))

To sếp:
Sếp cẩn thận bị lây bệnh ;))

to: chim
lại đọc truyện của dan brown hay sao thé =))
btw bình tĩnh là thế nào :-s nghĩa là ko nên hay là nên làm? :-s

Nghe đồn em Chim vừa post nhầm topic ;)) =))
Obsessed quá rồi em iêu ạ =))
Mai sau mình nghĩ là em sẽ lấy một chồng làm chef, một chồng làm nghiên cứu biểu tượng như "anh" Robert Langdon đẹp zai 8-> yên tâm ;))
Dạo này mình cũng nghĩ chồng mình cũng phải nấu ăn ngon 8-> Thôi ước gì lấy đc chồng làm chef như chồng iem 8->

Chỉnh sửa lần cuối:
To chủ:
Oh không rõ ràng à :"> í em là làm một cách bình tĩnh

To Ngàn:
Mình thề là chỉ lấy 1 chồng =)) thôi kết hợp cả 2 thành 1 vậy, thường thì kết hợp như thế sẽ ra người điên nhưng mà k sao =)) đã mơ thì nó sứt mẻ một tí cũng phải chịu mà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
to Ngàn
muốn lấy ng như "anh" Robert Langdon, con chim phải là nhà vật lý học hoặc là nhà toán học hoặc là ng chuyên jải mật mã =))

Back
Bên trên