(¯`*from..to..*´¯)~Feel like writing down something u wanna say 2 someone?

to 2 gà: ôi ôi ôi tuyệt vời mình xong rồi các em ơi \:d/:x:x:x:*

Chỉnh sửa lần cuối:
@sếp: nhanh thế sếp =))
Ma Kết à? ;))
tiêu chuẩn cao quá. [-(
mà biết ngay mà, hnay nói chuyện với chủ chủ cũng bảo thế ;))
chết cười =))

to các bạn thi HSG ngày mai :x

chúc các bạn thi thật là tốt >:-D< làm hết sức và cố lên nhé :x

to u.
hehe thanh sờ ku ấy :x :"> thanks for your care :* and thanks for your early call :p quite surprised ;;)

to các em gà hôm nay
các em thật là gà ;)) flirt là bản tính :)) giống kiểu "pate trong bánh mỳ" í :))
mình cũng gà =)) giờ mới biết chung thủy mới hiếm chứ ko phải lăng nhăng mới hiếm =)) ôi chúng tôi là những con gà năng động, chúng tôi là những con gà hạnh phúcccc :x =))

@sếp:
=))
xời ơi gà :">
:*
>:-D<

@pơ, tre, dan, bạn chiến, bạn huy, vân vân, và các bạn khác nữa mình chưa kịp nhớ tên :">
Chúc các bạn may mắn đi thi mang giải về để chúng mình còn ăn khao :x :">
:*

@em chim
bài hôm qua em send buồn quá mình hem dám nghe nữa :( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
To u:
Sao mình hem thấy buồn :-/ thật ra lời bài đấy hay vãi ra í :x:x:x

To sếp:
Làm gà cũng tốt chứ sao sếp :)) ít nhất là được nhìn đời 1 cách k chuyên nghiệp =))
Em k tin lắm vào cái horoscope nhưng mà tự dưng bây h lại muốn tin, căn bản là nó ca ngợi Bảo Bình nhiều quá =))

To Z':
Cho mình ngửi cùng với =)) hấp dẫn lắm hả em ;))

to xếp và Ngàn :-w
khoan khoan cái "gà" bi h là độc quyền của company G@D nhá :-w sao lại dùng thế mà hem có xin fép bản quyền là sao [-x

to em Chim: ối em ơi là em mùi hơi bị thik :x:x:x nhưng mà hem fải lúc nào cũng có đâu em, đừng tưởng muốn ngửi là ngửi đc =))=))=))=)) mình đã xem lại cung của nó e yêu :x tuyệt vời :)) ko nhầm ng rồi em ạ :))

to xếp : xếp chưa vấp nên còn gà lắm :-j bây h Thạch Sanh mới hiếm chứ Lý Thông thì thiếu gì :-j bốc ra đựơc cả đống =))

xời ơi 2 cái cô này, khó đỡ quá các cô =))
@diệp: em nói đúng lắm. :)) hôm nào chúng ta vơ đại một nắm cho sếp coi hen. ;))
thế tóm lại là cung gì? :">

take it back :|

@em: đấy, có những lúc sự tự sướng nó lên đến đỉnh điểm như thế đấy, thế có khổ không cơ chứ =)) that's called a combination of delusion and ngu ngơ :-j
lại ngồi cười rồi =)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
To em:
Tự dưng muốn luôn bây h em ạ =)) hôm nay tự dưng thấy yêu nhiều thứ ;))

To 2 gà:
:"> sao 2 gà năng suất thế :(( đợi mình với. G@D nghe rất là có giáo dục, rất là academic nhớ :))

@Peah, Tre, Dan: bình tĩnh, tự tin, làm bài tốt :x

@Cụ: lâu lắm chưa thấy mặt, làm tốt nhé :x

to 2 gà: G&D incorporated :x
nghe như là giáo và dục, gia và đình, general dynamics, gabbana và dolce =))
nhưng thật ra là G... và Đ.... ;)) :x :x :x(bí mật nhé :-$)

to Ngàn : zời ơi nó Bò Cạp mà :x:x:x:x tuyệt vời ý :x:x:x chính xác hơn cung Bò Cạp chia làm 3 type thì nó thuộc type "Bò Cạp “Đại bàng” - mạnh mẽ, tự lập, sáng suốt và công bằng" hí hí hí :X

"Luôn xuất hiện bất thình lình ở hành lang để lắng nghe mọi câu chuyện mới nhất, rồi lại lao đi để kể lại cho người gặp tiếp theo." đây là con gái song tử =))=)) giống mình hem :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Diệp:
Ơ thì lần trc cũng là Scorpion hay sao ý mà. :-j Ừ đúng mà, mình đọc cũng thấy đúng. :x ;))

Cái của em thì chả phải hỏi. =))

Mà em xem ở đâu bảo mình với, hình như mình sinh nhầm cung thì phải. =)) :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên