xin chào tất cả mọi người

Này dạo này lâu lắm không gặp Hưng online ..hehe ..có biết 3 ngày nữa là gì không ..26-08 ..haha ...Tui bảo này , chúc ông thi đại học thành công nhé ..Định thi trường gì thế !

à ừ, Tôi năm nay cũng thi đại học. Xem ra thi ở bên đấy có vẻ khó hơn VN mình nhỉ. Mà ông định thi ngành gì thế?

Ôi, làm box tiếng Ý thì cũng được thôi nhưng mà tôi không làm chủ box được vì không co thời gian mà. Tôi cũng đang học tiếng Ý thôi, không dám gọi gì là cao siêu cả. Hey, thi đại học xong tôi cũng định học thêm mấy tiếng hệ La tinh, vì nó có quan hệ với tiếng Ý nữa. Hay lắm ông ạ, nếu ông muốn học bao giờ về VN học với tôi cũng được, hehe. Nghiên cứu mấy cái ngôn ngữ này cũng hay nhưng khổ nỗi về sau khó kiếm nghề trong nước. Nhưng tôi cũng tính toán rồi, hehe, không lo mấy.

Ông có gặp lại tụi bạn cũ không. Tôi giờ quên gần hết rồi,thế mới chít chứ. À, nghe nói MY đi Anh rồi đấy, hihihihihihihi, ^@^, ông có định sang Anh lập nghiệp không hả? He he.

tôi chỉ còn 1 tháng nữa là thi đai học rùi, hic, đau tim lắm lắm....
hehe, đang học hả? vậy thì cứ học đi nhé, khi nào thành cao thủ rùi thì về lập box cũng không muộn đâu :D
bạn bè cũ tui cũng không liên lạc mấy. My đi Anh, tôi có biết chứ, nhưng không liên lạc gì cả :) may ra chỉ còn liên lạc với Lê Linh, Quang, Hiền, Tùng thui.... mọi người mỗi người một ngả rùi.....
SPNN là sư phạm ngoại ngữ ah? bà học tiếng gì ở đấy (ngoài tiếng Anh) :)?

Back
Bên trên