xem bói mừng năm mới

Cũng giông giống nhưng mà tui chẳng tin vào bói toán lắm, đặc biệt, trong tình yêu, tui ko phải người như thế!

:)) :)) Ngày 24. Lạc quan trong cuộc sống, có năng khiếu giao tiếp nên được yêu quý và tin cậy. Khi cần giãi bày tâm sự mọi người sẽ tìm tới bạn đầu tiên. Thỉnh thoảng bạn yêu do muốn được biết mùi vị yêu đương. Bạn luôn làm người bạn yêu phải điên dại vì sự dịu dàng và lãng mạn.:)) :))
Nghe cứ như thật , mát lòng thế ko biết:))

Ngày 23. Bạn ghét mọi sự sắp đặt. Là người độc lập, thích gặp thử thách. Luôn sẵn sàng chịu trách nhiệm. Bạn yêu thích sự vui nhộn nên dễ gặp rắc rối trong chuyện yêu đương. Bạn có thể yêu một người đã lập gia đình mà không ai ngăn cản được. Bản chất khá dịu dàng mặc dù bạn không thể hiện.
du'ng :)>-

Vũ Hồng Quang đã viết:
Ngày 4. Với bản thân, đôi lúc bạn tự tạo ra những khoảng thời gian nặng nề, nhưng với người ngoài, bạn dễ gần, thân thiện và vui vẻ. Bạn luôn nghĩ kỹ trước khi hành động nên cuộc sống nhờ thế mà suôn sẻ hơn. Tư duy và sự thể hiện của bạn về tình yêu rất sâu sắc. Bạn luôn mang sự ngạc nhiên đến cho người mình yêu.
.
:)) :)) Đúng thế ko bít chứ lỵ . Em Quang này giỏi ghê ha !!! Xem coi còn bài bói nào nữa ko ??? Chị cũng thích bói toán lắm à nha !!!:x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Quang ơi, tao chẳng thấy cái bói toán của mày đúng gì cả. Khác hoàn toàn với tao. Có trò bói vui vui j` khác ko, post lên cho mọi người cùng xiem.

Vũ Hồng Quang đã viết:
Ngày 13. Ghét nịnh bợ, luồn cúi. Sự chân thật khiến bạn dễ gần dù đôi khi bạn quá thẳng thắn. Bạn là người rất đặc biệt trong mắt người yêu và luôn hấp dẫn đối phương bởi sự thành thật, dịu dàng và chu đáo.

--Không ưa bói toán nhưng công nhận nó đúng 50%
--Ghét nịnh bợ, luồn cúi thì cũng đúng, thế nên mình k0 sống được :D:D
--Đặc biệt trong mắt người yêu theo kiểu đó hay k0 thì có lẽ phải hỏi người yêu mới biết, trên thực tế thì bị từ chối 40% cũng chỉ vì đặc biệt theo kiểu đó :p:p:p
--Mà nó k0 đề cập đến chuyện 13 là số xui theo trường phái Pytagore ah :p:p:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Đúng 1 nửa :))
Nhưng 1nửa cũng là sướng rồi! :))

Ngày 28. Có năng lực, tuy nhiên bạn lại luôn đánh giá không đúng khả năng của mình và để vuột mất những cơ hội thăng tiến. Tình yêu của bạn có quá nhiều thăng trầm.
Sao cuộc đời có vẻ thăng trầm thế này:)), chả được một chút tốt đẹp nào cả :D, bó tay luôn :))

--Nói tí chơi về cái vụ bói toán :D:D
--Người làm ra mấy cái công thức bói đi tìm những điểm giống nhau của những người có ngày sinh xác định. Khi mà sai số trở nên nhỏ có thể chấp nhận thì họ có thể tuyên bố là :"Những người có ngày sinh như thế thì sẽ có tính chất như thế" :D:D:D:D
--Cái này hình như có từ thời Hi Lạp với La Mã hay sao í, mà suốt thời gian dài k0 ai làm tiếp nên k0 đúng lắm đâu, đừng tin quá đáng :D:D

Ngày 4. Với bản thân, đôi lúc bạn tự tạo ra những khoảng thời gian nặng nề, nhưng với người ngoài, bạn dễ gần, thân thiện và vui vẻ. Bạn luôn nghĩ kỹ trước khi hành động nên cuộc sống nhờ thế mà suôn sẻ hơn. Tư duy và sự thể hiện của bạn về tình yêu rất sâu sắc. Bạn luôn mang sự ngạc nhiên đến cho người mình yêu.
Oack . Ko biết đúng hay sai nữa . Nhưng mà nghe cũng thấy sướng tai nhỉ :D

Hằng cũng bon chen vào box 04-07 cơ ah`? Nghe mấy cái này đứa nào mà chả sướng tai , toàn khen có bao h chê ai đâu

copy lăng nhăng trên mạng ồi paste vô đây đây mà
chả thấy đúng cái j sất [-(
dẹp tiệm đi
:p

Vũ Hồng Quang đã viết:
Ngày 10. Rất có năng lực, dễ trở thành người nổi tiếng. Giỏi thực hiện ý tưởng của mình và luôn chia sẻ với người khác.
Cái này đúng.:>
Vũ Hồng Quang đã viết:
Là người lịch sự và tao nhã nhưng bạn thường đánh mất tình yêu chỉ vì ghen tuông.
Cái này phải nói là sai toét mắt từ đầu chí cuối!:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Khưu Trí Trung đã viết:
Ai bảo là không chê ai, cái ngày của mình chả được cái tốt đẹp gì cả :((
Thế ngày của anh là ngày bao nhiêu để em xem thử nào. Chẳng qua là khen ko đúng ý anh thui.:D

Ngày anh ở trên ý, muốn xem thì lên xem :D, chả hay ho gì cả, có khen mình được câu nào đâu :))
@ Quân: tôi thấy cái của ông cũng chẳng đúng tẹo nào :D

Chí ní chí ní! Nó viết về mình siêu đúng!

Khưu Trí Trung đã viết:
Ngày anh ở trên ý, muốn xem thì lên xem :D, chả hay ho gì cả, có khen mình được câu nào đâu :))
Có khen 1 câu:Có năng lực. Thế là ổn rồi.Có năng lực là có thể làm được tất cả mà.:D
Xem thử về mình tí lào
Ngày 30. Luôn có bạn bè ở xung quanh vì bạn vui nhộn và dễ gần. Luôn muốn điều khiển tình yêu nên bạn thường làm người yêu không hài lòng.
Rất rất chính xác, nhưng có lẽ vẫn phải bổ sung chút ít nữa thì sẽ chính xác hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày 6 đúng đc 1 nửa trên, còn phần tình yêu thì sai toét:D:D:(( Giá mà tình yêu của em đc lâu bền như bạn Quang bói:D:D:((Mà cũng ko biết tình yêu của mình có bắt đầu từ tình bạn ko nữa?????:DHinhf như là có nhưng ko lâu!!!

Back
Bên trên