World Cup 2006!!!!!!

hô hô mình ko biết trong này có hội tiếc quá :))

chắc thế, hnay lại đêm trắng rồi !!

heheh :)) đêm trắng hút cùng WC :)) đến sáng teamgeist cùng Vạn Phúc :))

cái dcm mấy con chó Đức chết con mẹ chúng mày đi mấy con chó chết. đá thì ngu vcl ra mà cứ thích gấy to =)) chết con mẹ mày đi con chó Klose dám cắn Argen, chết cụ thằng Ballack đi cái loại mặt lúc nào cũng vênh cênh như mặt chó. cả thằng Lehmann đĩ vcl, thằng chó Odonkor làm bố mày mất ăn trận Đức - Ba Lan, con chó Borowski chuyền cho thằng Klose ghi bàn. cái dcm bọn Đức bố ghét chúng mày lắm rồi!!! sướng quá cả nhà ơi chết mẹ Đức đi. giải ba cũng dis được đâu mà :)):)):)):)):)):)):):)):))

Nguyễn Kim Dũng đã viết:
cái dcm mấy con chó Đức chết con mẹ chúng mày đi mấy con chó chết. đá thì ngu vcl ra mà cứ thích gấy to =)) chết con mẹ mày đi con chó Klose dám cắn Argen, chết cụ thằng Ballack đi cái loại mặt lúc nào cũng vênh cênh như mặt chó. cả thằng Lehmann đĩ vcl, thằng chó Odonkor làm bố mày mất ăn trận Đức - Ba Lan, con chó Borowski chuyền cho thằng Klose ghi bàn. cái dcm bọn Đức bố ghét chúng mày lắm rồi!!! sướng quá cả nhà ơi chết mẹ Đức đi. giải ba cũng dis được đâu mà :)):)):)):)):)):)):):)):))
kết bài này vãi đái :)):)):)):)):))

tao chửi dcm bọn Đức bẩn bựa:)):)). đề nghị mod tăng điểm chất lượng cho bài của kim Dũng =D>

cuối cùng thì Đức cũng lộ rõ bản chất của mình_ bản chất của 1 đội bóng yếu

cái thua của người Đức ngày hôm nay là 1 cái thua đau đớn chưa từng có, quay ngược lại với dòng lịch sử ta có thể thấy người Đức với tinh thần của họ đã luôn lội ngược dòng. Nhưng Đức bây giờ đã khác xưa, họ đá tấn công bỏ lại lối đá quen thuộc và kéo theo đó là việc mất đi tinh thần Đức, họ đã để thua người Italia bằng chính tinh thần :)) ( người ta gọi đấy là gậy ông đập lưng ông =))

người Italia đã đưa người Đức về thực tại, về với đúng vị trí của họ :))

THE ITALIAN :x

Phan Anh Quân đã viết:
dis m* thằng nào chửi Đức X-(

oh quên anh Kim rồi à :eek: em Thạch ơi là em Thạch =))=))=))

me. cái loại Đức mà đòi vô địch. đá trông như cái công nông chứ xe tăng deo' j` . có là xe tăng thì là cái loại xe tăng để từ hồi thế chiến thứ 2 dùng thế chó nào được nữa. rỉ mie. nó tất cả các bộ phận rồi em ạ =))

me. 2 cái thằng tiền đạo của Đức đá thì ngu chẳng có cái vẹo gì. toàn cắn mấy trận ba lăng nhăng. gặp Cannavaro của anh tịt luôn, deo' phún được cái gì ra nữa cả . ghét nhất là thằng chó Klose. ca tụng như đúng rồi như hoàn hảo lắm thực ra thì vẫn chỉ là cái loại tầm gà ở châu Âu thôi lấy đâu ra mà là 1 trong số những tiền đạo xuất sắc nhất lục địa già bây h :)) nói chung Đức toàn thằng gà :))

Tối nay chắc là Pháp dập Bồ rùi nhưng mà vẫn ngồi cổ vũ cho Bồ , đằng nào cũng ghét Pháp mí cả ở Bồ có mấy anh giai dễ thương nữa :D

đùa : mấy thằng Italia mất dạy thật, nhất là thằng Grosso , mẹ nó chứ sút
như thế thì bắt thế ***** nào dc, chạm tay vào bóng còn khó nữa là :))

THE ITALIAN :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ui cái dcm thằng chó Henry + Zidane dcm 2 con kve :(:)(:)(( dcm chúng mày :(:)(:)(( Por ơi cố lên 2 triệu 6 của tôi T_T dcm cố lên Por ơi :(:)(:)(( đừng làm em đau tim. cần hòa thôi là từ sau em cạch không dám chơi dại [-o< cần ăn nửa hôm nay là đủ rồi đủ 7 tr rồi em thôi :((

vâng như vậy là sau khi biết mình không thể giành được danh hiệu cá nhân Quả bóng vàng hay vua phá lưới Henry với tính cách của 1 ngôi sao đã quyết không chịu về tay không và cố gắng giành bức tượng vàng Oscar danh giá của World Cup lần này

yeah , cám ơn Zidane + Henry , tất cả các anh đã biến em từ một con nợ thành chủ nợ =))

Back
Bên trên