Wordgame no.3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Deinotherior

(B12-> M1, hình như quá 5 tiếng rồi, vừa đi chơi về :D, post nốt từ cuối phát :D, giờ phải đi tìm tiếp 8-})

Phorusrhacos

(Q22->F11, ko thiếu đâu em ạ :D, làm gì có chữ M đâu :D, còn 3 con nữa thôi :(()

Dorudon

(O12->U6, có gần hết rồi em ạ :D, giờ còn tầm 3 từ nữa :)), em tìm được thì tìm đi nhé :)), cái bảng chữ cái anh save ra máy gạch xóa loạn hết cả lên giờ nhìn chả ra chữ cái nào nữa để tìm :)), mà cái từ Dalocotlop, Beorat với Tharend tên nghe rất kêu mà chả biết có phải là con gì ko 8-} :)))

Macrauchenia

(M10->B21, e chịu rùi, tìm mỏi cả mắt + ko bít có hay chưa)

Sorry mọi người rất nhiều. Đợt này không lên mạng được thường xuyên nên không trả lời thắc mắc ngay được nhưng xem ra mọi người có câu trả lời rồi. Wordgame này đúng là tìm các con vật thời tiền sử. Bravo HA và cHà rất tích cực tham gia trò chơi này. Cố lên sắp xong rồi đấy, chỉ còn 2 con chưa bị tóm thôi ;)

Từ khi chẳng may tìm được đáp án, chị tự giác không chơi nữa... :)

(xin lỗi cả nhà vì mình không trả lời mà đi lạc đề :D )

.. BTC EG sẽ chờ đến hết ngày mai, nếu không còn ai giải nốt được 2 con Khủng Long cuối cùng thì word game no3 sẽ đóng để mở word game no 4 cả nhà nhé :x .. ;) ..

Love
Thuy Tran

Chỉnh sửa lần cuối:
This wordgame is now closed. List of winners and results will be posted shortly in the forum. Thanks everyone for joining the game :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên