<<<<What have you been doing??????>>>>

Phùng Anh Quân đã viết:
Mày chơi ji` thế :-/ Sao ko rủ tao đi:eek: , con mất dạy/:) , nó chơi còn mình ở nhà chán ko thể tả.:((
uày!!!mày có nói đâu mà tao rủ!!!!!!!!!!!!mai đi không ku---> cho mày cái chân lăng xăng---> :)) :))
Nhưng cách đay đung 22' teo vừa phát hiện mất $$$$$$$$$$---> thế còn j` đau =???????? :((

Phùng Anh Quân đã viết:
Mày chơi ji` thế :-/ Sao ko rủ tao đi:eek: , con mất dạy/:) , nó chơi còn mình ở nhà chán ko thể tả.:((
:)):))
bọn nó đi chơi toàn con gái với nhau mà ông cũng đòi theo cho bằng được à:))

Khỏi lo Nhót ơi, con zê như nó có mà trong mơ cũng thấy nó đi chơi với zai :)):)):))
to Zê : Thui, của đi thay người mày ah. (được cái này mất cái nọ ý mà :)))

Khỏi lo Nhót ơi, con zê như nó có mà trong mơ cũng thấy nó đi chơi với zai
vậy mà có đứa lớp nó bảo là tụi lớp nó đi chơi với nhâu đấyB-)
ông ko gì thì đừng có linh tinh

thế có chiến sĩ nào đang đi học thêm tiếng trung hè này không nhỉ? giới thiệu lớp cho tớ cái, đang cần học quá

thèng Q: mún chết hả---> teo chẳng cho mày ra cám jo`---> dém ăn nói linh tinh---> ng` ngoài hoh bit lại lèm hỏng mất hình tượng của teo
thèng H: bít j` mà to còi hả----> teo có nói là đi chơi với lớp đâu mà kêu toàn đi với
kon gái ---> dem' động đến nỗi đau lớp no b của teo---> đồ ác độc!!!!!thứ 6 bọn lớp teo mới đi chơi ku a.!!!!!!

thèng H: bít j` mà to còi hả----> teo có nói là đi chơi với lớp đâu mà kêu toàn đi với
kon gái ---> dem' động đến nỗi đau lớp no b của teo---> đồ ác độc!!!!!thứ 6 bọn lớp teo mới đi chơi ku a.!!!!!!
bố sư của khỉ
nhầm tẹo:p

Con này chí phèo chí phở quá, nói ji` mày cũng chửi ngay lại được. (mặc dù mình chửi nó trước)
Chúc bọn mầy sang năm có thêm thèng nào (mà thèng nào học chuyện văn chắc cũng ko hẳn là con trai, giống con gái lớp lý cũng ko hẳn là con gái :D:)) )

Phùng Anh Quân đã viết:
Con này chí phèo chí phở quá, nói ji` mày cũng chửi ngay lại được. (mặc dù mình chửi nó trước)
Chúc bọn mầy sang năm có thêm thèng nào (mà thèng nào học chuyện văn chắc cũng ko hẳn là con trai, giống con gái lớp lý cũng ko hẳn là con gái :D:)) )
uầy!!!!!!!!!kon j` đau đớn hoh????????bẹn bè như mày---> hỏng
phải như ku H kia kìa---> biết nhận lỗi--> thía mới đc phiếu pé ngoan---> chứ như mày--> cho lên nồi--> luôc!!!!!!!! :))

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
uầy!!!!!!!!!kon j` đau đớn hoh????????bẹn bè như mày---> hỏng
phải như ku H kia kìa---> biết nhận lỗi--> thía mới đc phiếu pé ngoan---> chứ như mày--> cho lên nồi--> luôc!!!!!!!! :))
bố sư của khỉ
nhường mày 1 bước thì mày tiến 2 bước [-x
bước nữa là anh xử đấyB-)

teo tiến 1,5 bước---> chân mày có đủ dài mà đuổi theo để xử hoh?

ngày ngày nhắn khoảng 10 tin cho chồng, mấy hôm được gặp chồng thì tranh thủ đi ăn với đi theo chồng diễn ở các bar và chương trình, chừng nào chồng về tp HCM thì ngồi chơi với thằng chồng thứ 2. Có nhiêu thui á!

Back
Bên trên