wElcOmE to Lý1 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Xin cảm ơn nhg bạn có trái tim. Bạn Nguyễn Đức Minh nhà ở số 506, khu C6, Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy nhờ số tiền ủng hộ qua yahoo giờ đã qua khỏi cơn nguy kịch. **** bạn đã có thể cử động và bạn có thể điều khiển **** làm 1 số việc giúp bạn sung sướng. Trong 1 vài ngày tới bạn Xanh sẽ ra viện. Các bạn có thể đến thăm **** của bạn 1 lần nữa cảm ơn nhg con người nghĩa hiệp đã giúp đỡ **** bạn Minh lành bệnh. -thân- Đại diện viên tổ chức y tế 12L ký tên và đóng dấu: cộp!!

Bạn mà xoá tin nhắn này tôi thề bạn không có trái tim. Em Nguyễn Đức Minh nhà ở số 506, khu C6, Nghĩa Tân, quận Cầu Giấy. Hiện em ấy đang trong tình trạng nguy kịch với tiền sử bệnh Teo cơ ****. Giờ đây máu không thể bơm được lên ****.Hiện hoàn cảnh em Nguyễn Đức Minh rất khó khăn. Mong các bạn hãy gửi tin nhắn này đến tất cả các bạn trong Friendlist của mình để cứu em Nguyễn Đức Minh.Mỗi nick mà bạn gửi thành công sẽ được Yahoo VN tặng 500đ cho em Nguyễn Đức Minh. -thân- mỗi mess của bạn là 1 hành động nghĩa hiệp giúp bạn í vượt qua nỗi đau bất lực này :)
hãy chung tay vì người nghèo

=))=))=))=))
sao sáng nay thấy còn lành lặn khỏe mạnh mà chiều đã phải vào viện rồi
tội nghiệp Xanh

Bạn DŨng thiếu thông tin quá
Bạn Xanh đã khỏi bệnh và sướng 1 mình đc rồi :|
Hiện giờ có tin thời sự mới này:

Thông tin trên thời sự: Vào ngày hôm nay 4-8-2007, tất cả nữ ý tá của bệnh viện bạch mai nơi bạn Minh nằm viện đã xin bỏ việc, tất cả đểu trong tâm trạng bối rối lo sợ. Thông tin đang đuợc điều tra. Các bạn hãy gửi mess này đến tất cả mọi người trong list của mình. Mỗi mess thành công Yahoo sẽ chi 500vnd cho việc phá án -thân-

Phương trình bày rõ ràng tình hình bệnh tật máy thế nào mọi người mới giup đc chứ:-j

tình trạng là đang có rất nhiều bom thư=.=

Chỉnh sửa lần cuối:
Toàn thông tin thời sự thế mà bảo bom thư à :-?

thế mới là bí ẩn
thế Phú đã gửi đi để ủng hộ 500đ chưa
:))

Ồ 1 chi tiết quan trọng sẽ đc lưu ý đến trong quá trình điều tra :eek:

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}
cái gì thế tao chỉ bảo là thấy nó chứ ko phải thấy của nó :-w :-w
mà up mấy cái ảnh lên album của lớp đi để vào comment :x :x :x

tao tố cáo Hiệp đầu têu:p

----------

8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-} 8-}
cái gì thế tao chỉ bảo là thấy nó chứ ko phải thấy của nó :-w :-w
mà up mấy cái ảnh lên album của lớp đi để vào comment :x :x :x