wElcOmE to Lý1 05-08

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sao ko thắng
:|
như Vn thắng UAE niềm teen à
zzz
chưa ji` đã nói thua :|

Vn đáng ra theo dự tính là làm đội lót đường đấy =))

Chắc nó đang choáng :|
Thế mà sau khi bóng lọt lưới ko bình luận viên nào có nhận xét ji` cả :|
Chỉ khen cú sút hiểm hóc và quyết đáng :|
Ko khen thủ môn :|

Cần éo ji` xem :))
Ko nói về bóng đá thì noi về đua xe cũng đc :-j

Đá hay phết :))
Trận sau k biết có hòa đc Nhật o :|
Đá trong niềm teen và hi vọng :| :|

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

=)) =))
ra đường gặp ai cũng lao vào ôm >:-D< ko hiểu mặt dày mức nào
=)) =))

Phải có bảng Free Hugs chứ ko thì dễ tưởng bị điên hay là bị bệnh truyền nhiễm muốn lây cho người khác lắm :))

Sau đây là chi tiết của phong trào Free Hugs _ Ôm trọn trái tim:

1. Thời gian: Bắt đầu từ 7h sáng thứ 7 28/7/2007, và kéo dài đến hết buổi chiều ngày hôm đó. Các bạn có thể cùng ăn trưa với mọi người( tiền sẽ chia theo đầu người trong trường hợp không xin được tài trợ), hoặc có thể tự túc.

2. Địa điểm: Khởi hành từ Hồ Gươm, tiếp đến sẽ là Nhà Thờ Lớn và Nhà Hát Lớn…

3. Thành phần tham gia: Blogger và bạn bè của mình_ tất cả những ai ủng hộ Free Hugs và mong muốn làm một điều gì đó.

4. Hình thức tham gia:

_ Chính thức: Bạn sẽ trực tiếp tham gia trao và nhận những cái ôm từ người khác.

_ Người ủng hộ: nếu bạn còn ngại ngần, hay bạn muốn tham gia nhưng không có điều kiện, bạn vẫn có thể ủng hộ chúng tôi bằng cách tham gia quảng cáo, giới thiệu, hay cố vấn góp ý cho phong trào.

5. Đăng kí tham gia: bạn có thể post comment ngay dưới entry tại blog này hoặc theo link: http://blog.360.yahoo.com/blog-q8ioJ.Y5br9rvYWHME4HH8mPuw--?cq=1&p=498#comments bao gồm:

_ Họ và tên:

_ Tuổi:

_ Nghề nghiệp( optional):

_ Nick YM:

_ Số điện thoại liên lạc:

AE tham gia kô :))

kiểu đang đi đường thấy mấy con hàng :>
bay vào ôm ôm ủn ủn :| xong rồi mới giơ cái bảng ra :|
tàn ác vl

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back