..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

chán nhỉ, bây giờ không có cái gì để chờ đợi, không có mục tiêu để cày cuốc, cũng không có động lực để học tập gì cả, chẳng nhẽ ở nhà cả ngày tự sướng vì dù sao cũng đã đỗ ĐH?:(

Thằng Nhật Anh có sign vi phạm thuần phong mỹ tục , ban thôi \m/

Thằng CT vẫn còn sign cũ ah :))
mẹ h đ' có việc j làm
tối ngồi bật đủ 60 kênh TV chuyển qua rồi lại chuyện lại ,mỏi mắt rồi thì lăn ra ngủ =)) ngày qua ngày =))

Mình chơi đ tử đều đều ;;)
Thằng Khánh xem tivi làm j:|, học đi để giảm béo:|

mẹ h đ' có việc j làm
=>
Hàng ngày nghe tiếng sóng gió lao xao, nhìn bờ cát trắng thoải dài, ngắm hai bờ đá núi xanh ngắt. Sáng lên non chạy đua chim bướm, chiều xuống biển lặn thi cá rồng. Lấy vợ đẻ con. Ngâm thơ uống rượu
trích "Lập trình sư" =))

bài thơ của anh thật là vl hâm mộ anh vl :X:X hinh như là bọn ltv sáng tác hả anh :( em nghe vỉa hè đêm khuya đọc bài này hay quá :-< :X:X

cũng không biết tác giả là thằng nào, chung quy cũng đều là từ văn hoá vỉa hè ra cả ấy mà

Tác giả tự xưng Sượng Tứ mà bảo ko biết tác giả là thằng nào:))
Ôi h mới đọc bài thằng Hòa =)) Vãi chg thật=))

Như 1 chiếc lá trôi sông ko biết về đâu :-s

Phản ứng giống nhau vkl =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi đọc bài của mọi người buồn cười quá =))

Các cụ có câu đi một ngày đàng học 1 sàng khôn. Từ nhà tao ra đầu ngõ thôi mà lắm chuyện hài quá =)) Hàng xóm nhà t, oh... lần đầu tiên trong đời tao nghe có người thi 2 khối A và C chúng mày ạ =)) Ôi bố đời quá =)) 6 môn ko liên quan j đến nhau =))

Đành rằng anh ý pờ rồ cả 6 thì thôi luôn, chẳng nói làm j =)) Đây, ôi, thi tốt nghiệp 30 đ =)) Vãi linh hồn :x:x:x

Ps: Bố anh ấy khăng khăng nhắm tao làm con giâu =))=)) Oh Yeah =))=))

@Hòa Huynh: Chúc mừng huynh =)) =)) trường này tính luyện cho học sinh kỹ năng cơ bản làm cha làm mẹ để phòng trường hợp "hậu quả ko giải quyết đc" ha =))=))

@Khánh: nối lại tình xưa rồi à iêm giai ;)) Mừh.... chị chắc cũng sắp đi tập :">:">:">

@All: Tuyên bố giải thể hội đú sign b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
:))
mấy khi kiếm được người có trình độ các môn đều đặn như thế
nhờ nhờ ;;)
ghét của nào trời trao của nấy ;))

QUên mất đánh lí phải cho CT thử nghiệm nữa :-<

@ Thủy: con giâu :-s :-s á khoa ngoại thương :-s

@Babe: ừm con giâu =)) hôm trước nhờ thằng Pé Suýt đèo về đến đầu ngõ gặp lão pố chồng nát rượu =)) Lão vặn cho đủ đường =)) Sao ko nhờ thằng con tao đèo, nó có SH, nhà mặt đường, blah blah .... :|:|:|

=))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày mê sảng ah Thủy :-s

Dạo này tao xem fim nhiều quá lóa cả mắt rồi, HBO rồi lại Disney rồi lại ra rạp :-s

@Q: cậu bị dở người à =)) sao ko bao h đc câu tử tế cho tớ :-w

tớ thì chat đến mỏi hết 10 ngón tay rồi =)) .........

Back
Bên trên