..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Kính thưa các bạn , tình hình là có 1 dạ hội rất hoành tráng của trường ĐHSP Hà Nội tổ chức vào hôm 20-12 (tối thứ 7 tuần này ạ). Mua vé nhanh nhanh kẻo hết. Chi tiết xem tại http://blog.360.yahoo.com/blog-FXCzF...6uS7JfQ--?cq=1
Tớ bít là các ấy đang bận ôn thi học kì, nhưng bỏ lỡ vụ này cũng phí lắm đấy hehe

Có ai đi Red carpet k kìa :-s

Mềnh k có couple chả nhẽ đi 1 mềnh :(( :((

Số con rệp vl :-<

Trông đúng kiểu Kawashi ý :)) lừa tình ccc :-"

DJ rủ Unidentified đi đi, tao rủ Pure :-" =)) =))

=((

cho em hỏi có phải lớp anh/chị có 1 ảnh làm ảo thuật rất giỏi đúng ko ạ :">:x

Uh nhỉ quên mất nó =P~

Tên a ý là Trần Trung Đức, bố anh ý là Trần Văn Thắng, ... =)) :"> ah quên, a ý có mấy trò xòe bài đảo bài ảo hơn Ngôn Phi trg Ván bài đen tối nhiều =)) Để mai a dụ dỗ nó tham gia AGT e nhé :x

@ DJ: :( xe xe ccc, đi prom thì đi taxi chứ :( Tao tưởng tượng cảnh mình mặc vét và bạn gái mình 2 dây xong đội 2 cái nồi cơm điện nó cứ nản nản thế nào ý :))

anh ý có onl Hao ko ạ :"> nếu anh quân " dụ dỗ " anh ý đc thì tốt quá :"> AGT sẽ phong phú hơn :D

btw , em cũng nghĩ là đi prom thì nên đi taxi hoặc oto nhà :">

Nó có bao h lên HAO đâu e, add nik chat nó này ;) jewelry_man91 toàn invi luyện công thôi, buzz nhiệt tình vào e nhé ;)

Hê hê bọn a đang bảo cái dạ hội 20/12 này cơ, chứ cái Ice n Fire chắc chắn là phải đi rồi =P~ =P~ =P~ :x [ emo thiếu lành mạnh quá :)) ]

vâng ạ :x cám ơn anh quân :x
anh sẽ ko phải thất vọng về cái Ice n Fire đâu :x ( em hi vọng thế :">:p )

anh quân nói đúng đấy ạ :p váy prom toàn váy 2 dây mà anh :D:p
nhưng ko lo đâu ạ :D nơi tổ chức prom rất ấm áp :D thậm chí đến phần hot của chương trình ng ta chỉ muốn quăng vest đi ý chứ ạ :"> ko sợ chết lạnh đâu anh thành ạ :D:p

Thuyết phục con hĩm Trung Thỷm rã cả bọt mép mà nó vẫn k chịu :( a rất tiếc e My ah =((

Hôm nay tuyển AU lại họp, mình thăng hoa vl :x =))

Mà sao ở Đạt xem video trên u tube nhanh thế nhỉ :-ss

Đính kèm

156.1 KB · Xem: 9
Mạng Đạt nhanh mà :>
Mai thi Sử :( , hy vọng là k có câu nào quá chuối đi :))

cái kiểu trắc nghiệm của thầy thì em sợ rồi =)) ngày tháng ai mà nhớ đc cơ chứ 8-|

Mai nộp đề cương Văn \:d/

Mày yên tâm =;
Sẽ có câu :"3/5/1991 có sự kiện j diễn ra " :))
Trả lời đc đc 10 điểm ;))

1 con chó trắng vừa béo vừa ngu vừa xấu ra đời :x :x :x :x

Back
Bên trên