..:Welcome Tin:..Tôi yêu tất cả các bạn!

Tao thấy con dấu tao vừa post rất đẹp :"> edit đi :">

Chữ ký tuấn linh ngu vl sửa đê =))

Mày ơi mai tao lại phải học Tin :((
Tao chết đây =(( :((

Ngồi học tin cứ nghĩ tới bọn ở lớp đang vui chơi thấy ... chan chán :)) iy

Chỉnh sửa lần cuối:
tại sao mà con không xem được cái ảnh kia hả cha, chờ bao nhiêu lâu rồi đấy, hừ

tại cậu ngốc quá chứ sao :))
Mai làm thế nào tập quân sự xong Au đc nhỉ, Đạt ko còn máy :-ss

thông báo chính thức từ mod của keniz: Trang web keniz sẽ chỉ còn sống được trong khoảng thời gian ngắn nữa, tất cả là tại admin bị bệnh parkinson đã quá nặng nên không thể có thời gian chăm sóc cho trang web nữa, trong khi đó lại k chịu trao quyền admin cho 1 ai khác. Hiện trạng của trang web thì đã có gần 200 thành viên, trong đó chỉ có khoảng 2 chục thành viên lớp mình, còn lại là người lạ, nói đúng hơn là web đang bị xi` pam nặng nề, cứ mỗi ngày thì lại có thêm tầm 2,3 mem mới, mỗi mem post bài rất chăm chỉ, nhưng mà chỉ toàn là tiếng tàu, một ít là tiếng anh, và nội dung rất chi là vớ vẩn, phần lớn là bài post của bọn nó quảng cáo cho một hãng thể thao nổi tiếng, đó là NIKE. HICHIC, tôi rất đau xót về tình trạng này, tuy làm mod đã lâu, nhưng tôi cũng chẳng thể del bài của bọn nó đi được, tôi chỉ biết thỉnh thoảng ghé thăm trang web thì vào chửi bới, mẳng mỏ nó vài câu thôi, huhuhu.
Nhưng mọi người yên tâm, trang web keniz sẽ còn sống mãi trong trái tim mỗi chúng ta, mặc dù nó chỉ được rộ lên khi mọi người bỏ HAO và keniz trong khoảng vài ngày thôi. Và yên tâm rằng trang keniz sẽ có một cái khác thay thế, yên tâm là như vậy, tôi thay mặt tập đoàn keniz xin hứa như vậy.

Haha cái trang keniz được chúng nó vào spam cho là phúc lắm rồi còn đòi hỏi gì nữa :))

:)) tất cả là tại chủ nhân bị lâm bệnh nặng đấy, huhu

cậu vào đấy ngay, chửi bọn láo toét đấy cho tớ, haha, mà cậu cũng làm mod mà =)), mod box âm nhạc hay sao í nhỉ, quên hả =))=))=))

mai tập quân sự xong, mình phải về nhà thật nhanh, ăn cơm thật nhanh, chiều mình phải đi có việc :)), rồi sau đó sẽ phải đi về nhà và cũng lại có việc hehe

Làm cho cẩn thận đấy! Làm sao thì câu chết đấy!
Có khi cho Cáo :-?

@Trang : Keniz chẳng qua cha mày ko thèm đấu lại với bọn nó mặc kệ bọn
nó phá thôi nhé

Ừh nhỉ :">
Quên chưa làm =))
Mai k đc tqs nữa roài :-<
Hết ng để ăn cưới :((

I'm back:x
Đã đặt mông về đc đến nhà:((
hnay đi có cả mario đấy=))

tsb thua bạc gần 50k :((

Có vẻ vui nhỉ :(

Ở trg cũng vui lắm, nhiều trò lố bịch :(

Lố bịch nhất là ông hướng dẫn khen Tú giống ca sỹ =)) =))

Đảo chính ê ẩm cả người + bẩn hết cả quần áo :-s :-s :-s

Back
Bên trên