Vui + Buồn !!!

ehehehe.... tôi vướng phải lời nguyền sơ vin rồi!!! :))

Một ngày trôi qua trong bình yên không vấn vương lo toan muộn phiền...

bó tay, ngày hôm qua thật là thảm hại, sáng chạy giải báo hanoi mớí: 2,5 km, sau đấy về trường chơi bóng rổ từ 8h30 -> 10h, lúc 10h15 chơi đấu trận với bọn HOA1, chơi mệt lả người rồi, cuối cùng vẫn thua :((, sau đấy chiều 2h30 ra trường, tập bóng rổ tiếp, đến 4h chơi 1 trận nữa với cả đội chính của iem, đang chơi chuột rút đau thấu trời
kết quả là buổi tối ko đi lại được nữa, chỉ còn biết ngồi buôn điên thoại với 1 super pig, 2 tay thi ngồi xoa SALAPASS ZEL(hehe), đau thía

đùa , bạn nào biết cách giải đen thì chỉ cho tớ với ,,, ( tớ xin cám ơn trước ... ) bực hết cả mình , chưa cso lúc nào đen như thời gian này , tạch l hết cả tuần nay , tốn mất mấy t ...........

Chà chà, zui wá !!!
Càng ngày đánh bóng bàn càng lên tay...

Chán quá, mình 2 năm không đánh bóng bàn giờ đánh lại thấy chẳng khác nào thằng mới tập chơi :(:(

Tập lại đi, bây giờ đến trường tao chỉ chơi mỗi trò đó thui ...
Mà lâu không đánh, thua thằng đệ tử mới ngu chớ !!!

buồn vãi lúa , dạo này đen như cuốc lủi .... hix hix ...

Hôm nay hơi ngu ...
Đang đánh hay với thằng đệ tử cũ, sắp thắng ...
Vậy mà có 1 bạn gái "xinh xinh" đi ngang qua làm không tập trung ...
KQ: hòa với nó !!! Ngu quá ...
Từ nay chắc cai "girls" thui !!!

Bực mình quá, bọn bên topic "Lý 2 không ai đẹp trai" dám nói con trai A1 ái chứ, bọn mất dạy !!! Lớp nào mà chẳng có ái phải không bọn mày ???

Mày là tao không tin nổi. Lớp học của mày là lớp rồ măng à thằng hâm, mày đang chập cheng hả. Dạo này sao ít làm thơ thế, chán rồi à :D

Back
Bên trên