[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

mọi người xem hộ em xem lam cai poster thế này dc chưa, em gà nên chỉ làm dc thế thui

Chỉnh sửa lần cuối:
Giáng sinh cho trẻ con thì nh` màu 1 chút và có ông già Noel rồi nến lung linh rực rỡ thì hơn :"> Cái này lạnh lùng quá :">

Cho cái nền màu đỏ hoặc xanh lá cây í:D:D chứ nhìn chung là đẹp quá ồi:x Dỏ vs lá cây là màu nôen mờ:D

hô hô, thank các bạn nhìu vì đã góp ý cho mình nhưng sẽ tốt hơn rất nhìu nếu mọi n sửa cho mình lun vì mình chả có ý tưởng j cả, lên mạng tìm xem có mẫu nào dễ nhất về làm đấy chứ.Bạn nào có lòng tốt mai mình mang file project cho vì nó tận 250Mb nản chả muốn up, với đằng nào cũng phải xửa vì máy mình lỗi font tiếng Việt trong photoshop đánh dc mỗi cữ ''ê'' thui

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình nghi ngờ là chị này đi cao gót xong cao hơn thầy tầm 5 cm trở lên=)) Công nhận thầy đúng là ko bõ công lượn ôtô=)

thằng thối mồm :(( xem xong cả lớp bỏ về chán kinh
đi đường mặt ai cũng như kiểu nhà mất đồ =((

Hic chả hiểu sao lúc chều qua nghe ố bảo là VN chắc là thắng, tự nhiên thấy sợ sợ:(:( cuối ùng đúng là thua thật:(:)(:)(( Nhìn anh Hợp thương quá:(:)(( Làm hôm nay đi học mà buồn kinh:(:)(:)(:)((

:(:)(( trời ơi mình quyết định chuyển từ anh CV sang anh Xuân Hợp:(:)((ôTij nghiệp quá khóc te tua:((

Back
Bên trên