[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

nhìn cái điểm số đã thấy oải=)
2 trận,mỗi trận ghi ~30 điểm thì khó vào sâu lắm=)
nên tập chạy chỗ khi tấn công đi
vs cả tập cho C lối đánh tàn bạo vào=)
phải nhiệt như Hải Long thì mới đỡ dc=)

Cảm ơn bạn MA ngồi mờ mắt ghi chép chưa nhể:)):)):))

@ Đăng: Mày là chuyên gia làm ỉu hóa dân tộc:)):)) Thôi lần sau cố gắng mưa bàn thắng đê=)) tôi thích gào:))

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn cái điểm số đã thấy oải=)
2 trận,mỗi trận ghi ~30 điểm thì khó vào sâu lắm=)
nên tập chạy chỗ khi tấn công đi
vs cả tập cho C lối đánh tàn bạo vào=)
phải nhiệt như Hải Long thì mới đỡ dc=)

:)):)):)):)):)) cùi chỏ :)):)):)):))
Các bạn cố lên, đội mình mà vào vòng trong là gặp đội Tiệp đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
không, hại người. Chỉ chơi trò xếp hàng ngang, huých cùi trỏ vào tường thôi =))=))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Thẳng Thỷm xóa bài đi, ko cần spam vào lúc như thế đâu >:p

@e Dương: nhiều anh viết lắm, em cho ảnh thiếp 20-10 của em lên anh xem cho, mong em đừng nhận phải cái thiếp "Chúc ăn trưa vui vẻ" của thằng T.Tùng :|

em hok phải cái đấy ạ nhưng mà sao chữ giống nhau thế nhỉ:-??

Anh viết bút chữ A màu xanh, lời nói lịch sự, cô đọng súc tích ko hoa lá -> nếu cầm phải nhận ra ngay =))

Hôm nay vụ kt bài tập làm mình rất phởn=))=)) Đăng ơi mày dự đoấn trúng đấy=))

Phải vào đc chứ:x:x:x

Trận sau phải ghi nhiều bàn để còn quay cip vs chụp ảnh làm kỉ niệm:)):)) Ai chưa đc ra sân thì cho ra hết:))Ai chưa ghi bàn phải ghi hết:))

Đùa chứ đội mình tập thì thấy ghi bàn như đúng rồi, mà vào trận ném toàn trượt:(:( Trận sau phải >=4..... nhá:D:D

Phải vào đc chứ:x:x:x

Trận sau phải ghi nhiều bàn để còn quay cip vs chụp ảnh làm kỉ niệm:)):)) Ai chưa đc ra sân thì cho ra hết:))Ai chưa ghi bàn phải ghi hết:))

Đùa chứ đội mình tập thì thấy ghi bàn như đúng rồi, mà vào trận ném toàn trượt:(:( Trận sau phải >=4..... nhá:D:D

Nhà văn nói láo,nhà báo nói điêu

Nhưng MA nói đúng :-ss

Mình bik ai viết >:). 10IT tớ với nó phụ trách mà >:)

----------

Mà nếu vào vòng trong có được ăn gà thật hem :-??

ts chúng mày, viết thế chả có ý nghĩa éo gì, gửi từng em 1 chán bm lại còn rõ tên nữa >"< tự động làm theo ý mình đến nản chúng mày >"< lại còn tự tiện mang đi nữa làm mấy thằng lớp mình thất vọng >"<

Nhà văn nói láo,nhà báo nói điêu

Nhưng MA nói đúng :-ss

Lâu lắm em mới nói đc câu làm chị vui=))

ts chúng mày, viết thế chả có ý nghĩa éo gì, gửi từng em 1 chán bm lại còn rõ tên nữa >"< tự động làm theo ý mình đến nản chúng mày >"< lại còn tự tiện mang đi nữa làm mấy thằng lớp mình thất vọng >"<

Ơ kìa mày:(:( Qua rồi ai lại thế:(

Hé hé hôm nay kt địa lên tiên vãi=))=)) Tân kiến tạo mình ko có 1 chữ=))=)) Cao Bình đc lắm=))

Có phải bạn Bí thư đang chửi chúng tớ

Vậy viết chung chung đại khái là có ý nghĩa sao =))

Viết cho từng em 1 khi bik rõ mặt mũi tính cak thì có j` là sai:-@

Thằng nào thất vọng :-??. VÌ cái j`

Back
Bên trên