[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Mình ngồi đâu ko quan trọng:">

Ngồi tầng 2 thì đỡ leo mệt, vs lại các bạn nam trong team bóng rổ tiện hơn:x:x:x

Ngồi tầng 4 thì mình giảm béo tốt hơn:">:">:">

Béo và mệt:-?:-? cái nào nhể:">:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình ko mệt cũng ko béo, nhưng mình cần được thoải mái và thư thái, ko thể ngồi gần những nơi ô uế như WC :|

WC là cạnh phòng đội tuyển mà Trí:-j:-j chỉ là gần WC thôi, hem phải cạnh:D:D:D

Bạn Trí nói xừ mục đích là lượn CE đi thì anh em còn suy nghĩ;));)) chứ nói kiểu đạp vào mặt như Mod Lùn thì HB đâu:)) tôi vs ông phối hợp:))

ĐÙa thôi, ngồi đâu cũng ok:)

Chỉnh sửa lần cuối:
wa ngon, mình đổi đi :x

phòng đấy cách WC 1 phòng nữa mà, tiện đi học Tin, đi các nơi, đi giặt giẻ lau bảng... ;;)

ai thích giao lưu thì chịu khó leo đi, ở 414 cũng có mấy khi bọn mình ra khỏi lớp đâu... trừ anh Mod lùn :-@

:*

BT gương mẫu :x
Quả này bầu luôn BT là cap team br đê \:d/ thay Hiếu lố :))

@ Mod: Uh đúng Mod nói chuẩn:x:x:x Thôi để mai hỏi ý kiến biể quyết sau:">:"> Không lại mang tiếng áp đặt, ko dân chủ:))

Biểu quyết j` nữa :-j BT với Sếp đồng ý rồi thì cứ thế ta làm thôi :x

Trí yêu, về cùng phe vs mình và Quang đi :x kẻo lại mang tiếng ban bí thư ko đoàn kết :(

trí có chết ko theo cùng bọn mày đâu =)) trí nhỉ ^^
kiên vừa nc với tao:"anh kiên bảo ko chuyển được đâu :)) "

Hoàng kìa, 2 bạn siêu tin baả thế mà lại ko sợ à:)) Bạn QG có uy to lắm đấy:)) Lôi cả BGH ra dọa tớ:)) Sợ quá sợ quá:))

Đang thấy ko hứngthú vs việc chuyển lớp hay không:)) H có lửa nhen nhóm tí rồi:))

đùa tí thôi mà >.< sao bạn ma máu vậy ------
ừh bọn tớ muốn giao lưu lắm nên là tầng 4 có toan1 ly1,2 hóa 1 a1 trung nga v.v.v. :)) chứ giao lưu với 1 mình 12 văn àh :-"

Bạn Hoàng chỉ thik 12 V vì có Cindy :))
Dù thế nào thì mình cũng muốn ở tầng 4 :|
Mình không về phe ai cả, mình chỉ muốn nói lên quan điểm của mình, nếu mà ko được chấp nhận thì cũng đành chịu!
Mình cũng không muốn chỉ vì chuyện này mà chia bè kết phái :(

Lúc đầutớ cũng như bảnTí:x:x Nhưng sau khi bịdọa nạt đâm ra có tí lửa:))

bảo vệ quyền lợi chính đáng ko có gì là chia bè kết phái :))
mà mai anh nói đúng đấy tđức vừa dc giải 3 haoi online xếp thứ 7/100 ng thi onl :)) siêu tin cũng đúng :mad:) :mad:) :))

Sao Trí cứ thích nghiêm trọng hóa mọi việc quá như thế nhỉ =.=

Back
Bên trên