[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Anh Đức ko cần khiêm tốn, việc anh có 1 danh sách dài các em thì anh khoe bao nhiêu lần rồi còn gì=))

Quà của 1 bạn gái anh 1=))

Em cứ chịu khó vuốt keo, treo bằng quốc gia ở áo vs lại lượn lờ nhiều lần như bây h thì chắc cũng sẽ có nhiều em tặng quà đấy=))

em làm j đâu :( :-"
mà chg tỏ anh giỏi thế còn j tay ko bắt giặc ^^ :)) =)) mà em thik từ này cực "ambidextrous" (đại loại là 2 tay ngang nhau) ko biết hot boy MA có ở trong tình trạng này ko ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Truyện chứ có phải quà cáp j` đâu :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Truyên thì cũng là quà chứ=))=)) Dạo này toàn đc tặg truyện tình yêu=)) Các bạn hàm ý đểu vãi=))

Mình cóc hiểu cái từ của bạn giải QG=)) Mình ngu lại lưòi, chả thèm tra lacviet=))

Em cứ chịu khó vuốt keo, treo bằng quốc gia ở áo vs lại lượn lờ nhiều lần như bây h thì chắc cũng sẽ có nhiều em tặng quà đấy=))

Mai Anh đừng bức xúc quá mà mất hòa khí :-j mà chuyện sáng nay hay nhỉ, mình rất xúc động trước những câu nói của sếp :"> ;))

---------
nhớ Vượng 8-> =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Bí:)) Tớ có bức xúc đâu=))

Mà sáng nay tớ nói chuyện gì:|:| Tớ nói nhiều quá:|:| CHuyện ảnh hay lưu bút hay đi tiễn hay cái j:|:|

Mà nếu chỉ có tớ vs HS thì chán lắm, ngại chả đi đâu:(

Được mấy dịp ra NB bai bai Vượng đâu :-j ,bạn nào có dk thì cố gắng cái

thế lớp mình có những ai đi thế ? :D
mai anh:truyện j thế :"> ,ah còn cái từ kia là thuận cả 2 tay>> bắt cá 2 tay :d hot boy dc nhiều em theo đuổi kiểu sợ mai anh thik nhiều em cùng 1 lúc thôi mà :(

Chỉnh sửa lần cuối:
chà. Chán vlu. Lớp mình chơi trò nối từ TA đê \:d/

Bạn mod với tớ chơi nhá. Cho ấy chọn từ trc' :))

Back
Bên trên