[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Mình tự ti lắm, Tin xin chịu :| cả hè có sờ gì đâu :))

T.Hiếu lên rồi à, chiều thứ 7 có đi vs ae ko. Ngày mai T ko đi được

sáng nay mình ngủ quên, mà chẳng có ai ra tập thế này thì hình như Hiếu ra cũng ko có bóng :)

Sáng ngại bỏ mother :|
Mấy hôm nay cứ ngủ dậy là nắng to chiếu thẳng vào mặt, quay mặt sang góc khác ngủ tiếp :))

Đêm qua 2h mới đc ngủ:(:)(( Hôm nay đang ngủ ngon thì thấy mũi mình ướt ướt, quệt tay 1 cái rõ mạnh đau ơi là đau:(:)(( Lúc sau tỉnh dậy thấy vẫn ướt, lại còn đau đau:(:)(( mở mắt ra nắng chiếu thẳng vào mặt chói cả mắt:(:)(( Ngẩng lên soi gương thấy mũi mình đầy máu:(:)(:)(:)((

Không hiểm lúc ngủ có ai cứa vào mũi mình:(:)(:)(( Tỉnh dây thấy đèn ngủ cũng đang bật:(( mà rõ ràng hôm qua đi ngủ tối thui cơ mà:(:)((

Có ma rồi:(:)(:)(( Ôi cái mũi:((

Đêm qua 2h mới đc ngủ:(:)(( Hôm nay đang ngủ ngon thì thấy mũi mình ướt ướt, quệt tay 1 cái rõ mạnh đau ơi là đau:(:)(( Lúc sau tỉnh dậy thấy vẫn ướt, lại còn đau đau:(:)(( mở mắt ra nắng chiếu thẳng vào mặt chói cả mắt:(:)(( Ngẩng lên soi gương thấy mũi mình đầy máu:(:)(:)(:)((

Không hiểm lúc ngủ có ai cứa vào mũi mình:(:)(:)(( Tỉnh dây thấy đèn ngủ cũng đang bật:(( mà rõ ràng hôm qua đi ngủ tối thui cơ mà:(:)((

Có ma rồi:(:)(:)(( Ôi cái mũi:((

Tội nghiệp, mà có khi chưa chắc đã phải máu MA đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Trí: Nhưng còn vết ở mũi:(
T2: sinh hoạt, toán toán, hóa sinh
T3: Anh toán tin tin cn
T4: Văn văn lý
T5: Hóa sinh gdcd toán toán
T6:Sinh văn cn anh anh
T7: Lí lí địa sử
Thể dục tiết 4,5 thứ 5 ( hình như đc chuyển lên tiết 2,3)
Done! Mr!

đau khổ sao chảy máu mũi được? chỉ có nghĩ bậy mới chảy máu mũi thôi =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Long cứ nghĩ ai cũng như mình=))=))

Tèo tèo trước hôm đi học, đi xem film 1 lần nữa ko?

Back
Bên trên