[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

ava MA : Chỉ có Scotch mới mặc váy thôi chứ VN men có mặc váy đâu =)

chiều nay tớ đến muộn tí, khoảng 5h đến, phải đi học

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh đệt :( thế là 1h liền có mỗi tớ với Đạt ah :))

----------

@MA: Cái khung ảnh đẹp :x còn cái ảnh thì ... @-)

Tại lớp Tin khóa 08-11 bệnh hoạn quá nên các em ấy sợ ko dám vào nên bộ giáo dục mới phải hạ điểm.:-<:-<:-<
Âu cũg là ý trời.
:-<:-<:-<

Còn vụ lập topic 09-12 thì các anh chị nên nhườg cho đàn em lớp dưới nhé.
:-":-":-"

àh gần 1 tháng nữa vào năm học mới :( năm nay lớp mình còn muốn ngồi phòng cũ ko tớ thì tớ chán ngồi phòng đó lắm rồi :((

Hé hé tớ bảo tớ bảo, năm nay phong traà lớp mình thế nào nhờ nhờ:D:D:D

Bây h nhá, cứ 1 tháng tổ chức sinh hoạt ca nhạc quay clip 1 lần đê :D:D:D:D Để cuối năm lấy cái mà làm kỉ niệm :D:D:D

Hay lớp mình làm 1 cái clip theo phong cách Đứa bé đê, mỗi thằng bon chen hát 1 câu, rồi cho Linh Giang đóng vai em bé ăn xin, Vượng cho là bảo kê bóc lột các em :D:D Còn tớ là đại diện cho cái thiện :D:D:D

àh gần 1 tháng nữa vào năm học mới :( năm nay lớp mình còn muốn ngồi phòng cũ ko tớ thì tớ chán ngồi phòng đó lắm rồi :((

Đồng ý vs Thành Đức là tớ ko muốn ở phòng cũ 1 tí nào cả!

Bây h nhá, cứ 1 tháng tổ chức sinh hoạt ca nhạc quay clip 1 lần đê :D:D:D:D Để cuối năm lấy cái mà làm kỉ niệm :D:D:D

Hay lớp mình làm 1 cái clip theo phong cách Đứa bé đê, mỗi thằng bon chen hát 1 câu, rồi cho Linh Giang đóng vai em bé ăn xin, Vượng cho là bảo kê bóc lột các em :D:D Còn tớ là đại diện cho cái thiện :D:D:D

Nhiều bạn lớp mình ko thích ca nhạc đâu, mỗi lần làm 1 thể loại như đóng kịch hay trò chơi trí tuệ gì đó, ai cũng tham gia được! Hát, múa hay đại loại thế nhiều bạn ngại lắm!
Nhưng đồng ý là phải có 1 bài hát có tiếng hát cả lớp :x
Đứa bé chán rồi!
Chọn bài Olympic Bắc Kinh ý, nhép lời cũng được, được cái nhạc hay với đông người! Vả lại đấy là tiếng Trung :x :x

----------

phải công nhận là khung ảnh đẹp

Tick like bài này!
Đúng ý tưởng mọi người :))

Ý tưởng thật là vl đấy =)) Nhg mà mình chỉ đóng Cô bé lọ lem chứ k đóng em bé ăn xin :))

TĐức : Mỗi m` thích đổi phòng :-j

Đổi phòng đi, học phòng mới chắc chắn ko bị cô lập vs thế giới xung quanh :x :x

----------

Hoàng béo sáng nay ngủ quên à?

tớ cũng thik đổi phòng, ngồi ru rú 1 xó thế chẳng làm quen đc với bạn nào ngoài lớp mình từ khi vào trường Ams, bùn chết, lớp mình ở biệt lập quá chẳng vui.
Mà cô Hoa có vẻ cũng mún đổi, chẳng qua đầu năm ngoái, mới nhận lớp cô còn ngại thôi. cái hồi BAtru xin đổi thấy cô cũng xuôi xuôi nhưng ngại nhúng tay vào

Cái phòng đấy có bao nhiêu kỉ niệm :(:(:(:( Tùy các bạn chứ nói thật là mình thích cái phòng đấy nhất:(:( Cửa sổ đầy nắng và hành lang có giàn hoa giấy. Lúc nào có loa phát thanh ra đứng ở hành lang, vừa mát, vừa gần loa......:(:(:(
CÓ làm ồn cũng ko bị quát:(:(:(

Uầy :x Sếp nói đúng ý tớ :x
Sao trong box Hành lang học đg` lại k có tik bài tốt nhỉ #-o

----------

Cứ tưởng tượng ra cảnh chạy hùng hục từ tầng 4 xuống tầng 1 xong lại chạy hùng hục lên ngày 7, 8 lần thì ... 8-}

Back
Bên trên