[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

@X.Hiếu: Tôi tưởng học tại gia thì có thể đổi lịch dễ hơn học ở ngoài cơ mà
@MA: tôi đi đấy, ghi vào danh sách chưa?

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh đệt :)) tuyển br k đứa nào đi ah :-j
Đi đi :) film xog ae lại lôi nhau ra SP \:d/

nằm nhà tiếp nc mệt bỏ xừ:(,các bạn ra đg` cẩn thận cảm nắng liệt giường như mình nản lắm :(

@X.Hiếu: Tôi tưởng học tại gia thì có thể đổi lịch dễ hơn học ở ngoài cơ mà
@MA: tôi đi đấy, ghi vào danh sách chưa?
Cụ Bình nói gì thế, mấy anh gia sư có phải dễ làm ăn đâu, tuần trước tôi nghỉ toán một buổi mà cả tuần đấy ko thấy mặt đâu. Mà học ở nhà, bố mẹ ai chả biết, cứ thử xin cái kiểu " Bố ơi, bố gọi điện cho anh ý bảo con nghỉ đi chơi" xem :))

----------

nằm nhà tiếp nc mệt bỏ xừ:(,các bạn ra đg` cẩn thận cảm nắng liệt giường như mình nản lắm :(
Quang hay đau ốm nhể 8->

Haiz buồn quá:(:(:( Em mình thì đi Sài Gòn, bạn ngồi trên mình học thêm hóa nên ko đi, bạn Trí kêu bận do ngày đó lịch hát hò gì đấy:(:(:( Bạn Đạt thì ko ưa xem film:(:(:( Bạn Lin thì nhà xa:(:(:(

Tớ ko hát hò gì đâu, học hát hôm CN rồi :D
Chỉ là hôm đấy nếu không học Toán thì cũng học Hóa -> không trốn được :(

Học ở cạnh trường, tuân2 buổi, có 3 lớp để chọn
T3.5: 6h hoăkj T4,6 6h hoặc t2,CN( T2 6h, CN 3h). TỚ học buổi thứ 2 CN:D:D:D

nếu học thì tớ cũng học t2 cn thôi đc thôi sếp ạ :p nhưg chỉ sợ tuần 2 buổi thì bm ko cho :-s nhưg mà học cô nào hả sếp :-? mà học thứ 2 thì hum này hết đi xem phim ah :)) mà TA cô nào dạy thế :-/

2/8 mới bắt đầu học cơ:)) ko lo:)) tớ tính chu toàn cả rồi:))

@ abc...: Bạn nào đi hay ko thì báo lại cho tớ 1 cái nhá, lúc đi lúc ko thì tớ khó tính quá:(:(:(

mình chưa nói vs mẹ :"> bh cứ học hành chăm chỉ, đến sát ngày xin nó mới dễ. K đc thì sếp gọi đt xin cho tớ nhá :))

Ơ thế các tỳnh êu khj nào đi nhớ rủ mr đêy' :D
Thành dạo này bơ t nhá :-w rủ đj bơi ma t đợi cả sáng F5

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh Râu nhớ 20/7 1h30 rạp QG nhá:D:D:D:D

@ Mèo: Oke đê:))
@ Trí: Mẹ Trí phân vân chọn quà cho tớ hả;));))

Back
Bên trên