[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

@ Thành + Trí: Thế nên tớ mới bảo đi xem film 2h mà, như thế thì mọi ngưòi ko bị trùng lịch học:D:D:D Cố đi đi:"> đây là lần đầu tiên tớ mời bạn học:">:">

bỏ học hay ko ko là vấn đề mà cái chính là các bạn nên nể mặt sếp chứ,sếp đã mời tận tình thế rồi mà sao cứ thế này thế nọ

là có UP đấy :D/ê, MA, h cũng được( nếu trời mát), nhưng mà bắt đầu từ 17/7 là có Up đấy :D, nghe bọn trên mạng bảo Trànomer chỉ hoành tráng thôi, chứ nội dung nhạt nhòa :(, xem Up ý, hay Ice Age cũng được :D

----------

bỏ học hay ko ko là vấn đề mà cái chính là các bạn nên nể mặt sếp chứ,sếp đã mời tận tình thế rồi mà sao cứ thế này thế nọ
Ý Quang ai chả hiểu, sao cứ nói hoài vậy, đã đành nể mặt, nhưng phải đóng góp ý kiến cho nó vui nhất có thể chứ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Quang: :x:x:x tao là tao quý mày nhất Quang ạ:x:x:x

@ Hiếu Lố: Uh thì ra đấy mọi ngưòi thcíh film gì thì xem:D:D tôi đi nghe ngóng cũng thấy bảo Trans chỉ toàn kĩ xảo chứ nội dung bth:(:(:( Tùy ra đấy biểu quyết sau:D:D

ra đấy thik xem ji thì xem ả sếp, đến h đấy ko có vé mua thì :-ss bt toàn mua vé tr'c mà, rạp QG dạo này làm ăn phát đạt lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế ai cũg nghĩ như sếp thì sao :)) đùa tí chứ, nhưg mà ngày nào tớ đi học về qua rạp QG h đấy, thấy lúc nào cũg đôg. Nếu sếp cần thì để tớ mua hộ tr'c 4, nhà tớ ngay gần nhưg tớ ko hứa tr'c đc, để xem t2 có kế hoạch ji thay đổi ko đã :d

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên