[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

thàng Thành bới móc kinh dị, cái vụ Byant cả vụ Trí nữa :))
@MA: cũng được :D
@Trí: ko nói lại được, cười trừ thì người ta gọi là cười cùn chứ sao nữa, thế cũng phải hỏi :))
Bạn nào có nhạc ko phải VN, ko phải TQ, ko phải Hàn Quốc, ko phải nhạc cổ(ai chả nghe rồi), send hết lên đây :D

Chỉnh sửa lần cuối:
@MA: cũng được :D
@Trí: ko nói lại được, cười trừ thì người ta gọi là cười cùn chứ sao nữa, thế cũng phải hỏi :))
Bạn nào có nhạc ko phải VN, ko phải TQ, ko phải Hàn Quốc, ko phải nhạc cổ(ai chả nghe rồi), send hết lên đây :D

tôi cả rổ bởi vì gu nhạc là rock cũ(cái này chỉ dân rock mới nghe ko phải như cái bọn LP nếu nghe LP thì thôi ko nghe) :))

----------

anh em ơi chủ nhật học thầy Hiệp cứ đem 1 quả bóng đi nhá.Mình mới biết sân sau trường Giảng Võ có 1 sân bóng rổ mới xây

Chỉnh sửa lần cuối:

đây mới là bới móc :))

Tự dưng tìm trong máy tính có cái ảnh này :-? Lâu rồi thì phải :-? Lãng mạn vkl :(

tôi cả rổ bởi vì gu nhạc là rock cũ(cái này chỉ dân rock mới nghe ko phải như cái bọn LP nếu nghe LP thì thôi ko nghe) :))

----------

anh em ơi chủ nhật học thầy Hiệp cứ đem 1 quả bóng đi nhá.Mình mới biết sân sau trường Giảng Võ có 1 sân bóng rổ mới xây
Ông biết dek gì mà tham gia :( Tư tường bảo thủ chỉ nghĩ nhạc mà mình nghe là hay thì ko thể gọi là người biết nghe nhạc được :(

----------

Tự dưng tìm trong máy tính có cái ảnh này :-? Lâu rồi thì phải :-? Lãng mạn vkl :(

:)), hay hay, Thành trông kiêu kì dễ sợ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế tôi mới bảo ông ko biết gì, ai bảo ông biết đâu mà spam thêm bài nữa :(

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ko biết gì thế thôi còn đỡ hơn Lố :)) biết thì biết có hơn 1 nửa các ban nhạc thập kỉ 80-90 thôi :))

thì sao? nó thể hiện gì? :(, đã gà thì nói ít thôi :( Mà thôi, tôi chấm dứt chủ đề này, ko viết thêm bài nào nữa, tính ba hoa của ông ai chả biết. Ông nói gì nữa thì tùy :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Đời ta đã hơn ai mà tinh vi :(
Chúng ta chỉ nên tự hào về bản thân chứ đừng chê bai người khác :|

Đời ta đã hơn ai mà tinh vi :(
Chúng ta chỉ nên tự hào về bản thân chứ đừng chê bai người khác :|

Đúng đấy. Tuy nhiên "con ng` chỉ là hạt cát nhỏ bé giữa sa mạc mênh mông" ,chớ nên tự hào về bản thân mà phải cố gắng đến khi k thẻ tiếp tục dc. nữa >:)

Thì ai bảo gì, tôi chỉ bảo là ai có bài nào hay thì đưa ra mà ông ấy cứ kể này kể nọ lên mới khó chịu chẹp chẹp
Vả lại có tinh vi cũng chả sao, con người phải biết tự tôn mới phát triển được :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên