[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

ah` Manager hiểu bài thg` Thành đấy ;))
Mà t thấy biệt danh của m hay mà TD :))

nói đùa chứ mày là điều hành viên ai dám fight:)),chứ ra ngoài mà fight thì chắc ko trụ đc 1'.
@các bạn:ko nhắc đến vấn đề này nữa gọi thế nào chả đc :))

Okie xog :) stop here.

Mà Th` với Long bờ hnay k đi tập :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mỗi chuyện ấy gì mà fight mới fiếc. Thật ra có là bạn bè thì ngưòi ta mới thích trêu nhau, cũng chỉ coi như 1 lời nói đùa! Như kiểu hôm qua mình gọi "Vượn ơi", nó bảo là ko đc gọi thế, xong mình lại bảo gọi thế nghe thân hơn:)):)) thế là nó ok!

HB kể ra cũng nhiều lúc đùa hơi quá ( đên mình còn muốn đá đít cho vài phát:)):))) nhưng mà tính thằng đấy nó lố, kệ nó! Thành Đức đừng coi cái biệt danh là sỉ nhục này nọ, nghiêm trọng hóa vấn đề quá:D Bản thân tôi khi gọi Mod Lùn cũng đâu hề có ý chế nhạo gì chiều cao của ông đâu:|:| Chỉ là vui vẻ thôi:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi mỗi chuyện ấy gì mà fight mới fiếc. Thật ra có là bạn bè thì ngưòi ta mới thích trêu nhau, cũng chỉ coi như 1 lời nói đùa! Như kiểu hôm qua mình gọi "Vượn ơi", nó bảo là ko đc gọi thế, xong mình lại bảo gọi thế nghe thân hơn:)):)) thế là nó ok!

HB kể ra cũng nhiều lúc đùa hơi quá ( đên mình còn muốn đá đít cho vài phát:)):))) nhưng mà tính thằng đấy nó lố, kệ nó! Thành Đức đừng coi cái biệt danh là sỉ nhục này nọ, nghiêm trọng hóa vấn đề quá:D Bản thân tôi khi gọi Mod Lùn cũng đâu hề có ý chế nhạo gì chiều cao của ông đâu:|:| Chỉ là vui vẻ thôi:)

Căn bản là cái cách gọi của Hoàng béo không nói đến chiều cao của Thành Đức =))

Hay bây h ai có ảnh cá nhân send hết cho tớ 1 phát, xong cuối năm làm quyển album lứop mình:D:D

@ bạn MA: ấy chưa hiểu cái kiểu nó nói à ? Tớ ko thik cái tên đấy, nếu là bạn bè biết chơi vs nhau thì HB nên biết dừng đi.

@ HB: dm cái loại đạo đức giả như mày bố *** muốn nói nữa. Stop cái vả vào mồm mày ý, bố thấy mày ko đả động gì nữa nên bố cho qua. Tao nói thật là mày xem lại cái kiểu của mày vs tao đi, nhơn nhơn mất dạy nó vừa thôi. Làm thế thì chỉ thiệt chính mình thôi. Đấy là vì tao vẫn còn coi mày là bạn, chứ ko gặp thằng khác nó cho mày ăn cái dép vào mồm từ lâu lắm rồi.

@ các bạn: sr, đây là lần cuối mình post bài nói vs HB về chuyện này và kiểu này, sau này thằng nào còn đi quá đà tiếp thì các bạn chứng kiến ;)

@ bạn MA: ấy chưa hiểu cái kiểu nó nói à ? Tớ ko thik cái tên đấy, nếu là bạn bè biết chơi vs nhau thì HB nên biết dừng đi.

@ HB: dm cái loại đạo đức giả như mày bố *** muốn nói nữa. Stop cái vả vào mồm mày ý, bố thấy mày ko đả động gì nữa nên bố cho qua. Tao nói thật là mày xem lại cái kiểu của mày vs tao đi, nhơn nhơn mất dạy nó vừa thôi. Làm thế thì chỉ thiệt chính mình thôi. Đấy là vì tao vẫn còn coi mày là bạn, chứ ko gặp thằng khác nó cho mày ăn cái dép vào mồm từ lâu lắm rồi.

@ các bạn: sr, đây là lần cuối mình post bài nói vs HB về chuyện này và kiểu này, sau này thằng nào còn đi quá đà tiếp thì các bạn chứng kiến ;)

Thôi, đồng ý với T Đức thế là quá đủ :|

các bạn, hôm qua vừa bảo topic dạo này nhạt quá, thế mà hôm nay các bạn lại nhiệt tình "kinh dị", biến topic thành siêu nhạt :))
Bình tĩnh đi TD, mồm miệng thằng HB lúc dek nào chả thế, học 2 năm rồi, còn lạ gì, mày ko kể tội nó ra thì mọi người cũng biết hết thôi :)) Biệt danh của tao còn bựa hơn biệt danh mầy, nhưng kệ đứa nào gọi cho gọi, tự mọi người biết ai lố :D Bận tâm làm gì mất thời gian

à, Khổng Tú Quỳnh, hôm trước lên Kenh 14 thấy, ca sỹ VN thì phải, đoán thế vì tao cũng ko nghe nhạc VN mấy

Oh` hình như là ca sĩ VN :-/ bà này nổi với hit dâu tây j` đó thì fải :-?
( Tao cũg chưa nghe bao h :D )

Back
Bên trên