[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Oh yeah. Chiếc cúp C1 danh giá đã dành cho ai quyết tâm hơn,nỗ lực hơn và xuất sắc hơn \:d/

MU chỉ thế mà thôi, may sao dc. 2 lần liên tiếp :))

Chân lý trong bóng đá đã được thể hiện tuyệt đối: Chiến thắng sẽ giành cho đội bóng khôn ngoanbản lĩnh hơn!
Hôm nay mình miss mất buổi tập vì cái chân lý này :((

MU thua hơi tiếc! Dù sao tao vẫn giữ quan điểm Barca ko đủ tư cách.
Tình hình là có khả năng tôi rút khỏi đội bóng.

còn chờ xem sao đã, chưa chắc chắn đâu. Nhưng nhiều chiện phức tạp một tí

Đội thắng ko lúc nào cũng là đội mạnh hơn !
Lúc MU thắng thì dek nói gì, sao đến lúc thua chê ghê thế
Barca ko dủ tư cách vô địch. Xét theo toàn diện, đội hình và cách chơi ko thể gọi là toàn diện được
P/s: ngay cả khi MU năm nay ko còn bùng nổ như năm ngoái thì Chelsea cũng xứng đáng hơn Bar

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay các bạn bảo nghỉ tập nên tớ đã rất quyết tam dạy xem đs bóng, ấy vậy mà buồn ngủ quá nên tắt chuông ngủ tiếp:(:(:(

Barca vô địch hén:(:(:( Ko thích lắm....dù gì tình yêu Chelsea của mình cũng bị loại dưới tay Barca:(:(:(

Hé hé hôm nay tớ bơi đc 4 lần vòng quanh bể nhá:D:D:D:D Thật là giỏi:D:D:D

Đấy đấy cái handling xem = wmp11 thì lộn ngc nhưng mà = TVP thì ok:D:D:D. ơ nhưng mà Trí bảo trong wmp11 có chỗ rotate, sao tôi ko tìm thấy?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chân lý trong bóng đá đã được thể hiện tuyệt đối: Chiến thắng sẽ giành cho đội bóng khôn ngoanbản lĩnh hơn!

Tôi đâu có chê, đây đâu gọi là chê hả Hiếu lố! Đây chỉ là nhận thức ra chân lý thôi! Quả thật MU có một hàng công mạnh một hàng thủ chắc, nhưng bản lĩnh và sự khôn ngoan của họ lại ko đủ để ha gục Barca. Dù sao hôm qua chiến thuật của Barca cũng là trên mức tuyệt vời và MU cũng hơi đáng tiếc. Bóng đá là vậy, luôn cần những điều bất thường!

@MA: Xin lỗi, tớ chỉ thấy Jet Audio có rotate thôi :D Nhưng mà clip tớ xem = WMP 11 đâu có bị xoay ngược. Mà MA bơi 4 vòng liền quanh bể á? Khỏe thế. Tớ ko bơi liên tục được thế đâu :)

Nào có bơi liên tục..........:">:">:"> Tớ bơi 1 lượt lại nghỉ:">:">:">

Hí hí chắc tại cái file nó làm sao đấy chứ 2 cái còn lại tớ cũgn xem ngon:D ko soa, miễn xem đc là tốt ồi:D:D

Hôm qua moi người có ai nghe bài hát opera lúc trước khi bắt đầu trận đấu ko?
Sáng nay tìm hiểu mới biết ông hát bài đấy là Andrea Bocelli, một "legendary tenor" của Italy. Điều đặc biệt là ông ấy bị mù :( nhưng có một giọng nam cao vút :x

Trời ạ #-o.

4 vòng quanh bể :eek:.

Tưởng bơi liên tục ^:)^ .

Ai dè =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay mình miss mất buổi tập vì cái chân lý này :((

Mà sao cái chân lí này cứ thế nào ấy nhỉ :)).

Chân lí của tao là: CHiến thắng sẽ giành cho đội nào ghi nhiều bàn thắng hơn :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên