[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Minh lên viết bài chả liên quan gì cả :))
Đi tập về, vừa tắm xong, bây h chơi fifa để tối còn "online" :))

Hôm nay tập Đạt đến earliest (khoảng 3h kém 15),sau đó theo thứ tự đến mình, Hải Long, Mai Anh, Sơn Hải, Huy Hoàng.
Thành đến muộn 45 phút bị phạt chống đến 90 phát =))
Lúc gần về thì Đăng đến :))

Hôm nay tập Đạt đến earliest (khoảng 3h kém 15),sau đó theo thứ tự đến mình, Hải Long, Mai Anh, Sơn Hải, Huy Hoàng.
Thành đến muộn 45 phút bị phạt chống đến 90 phát =))
Lúc gần về thì Đăng đến :))

Tao cố tình đến muộn đấy chứ :-j. 3h nắng bỏ .... #:-s

Nhưng hn xui vãi,3h trời đẹp,4h nắng to :eek:3

chiều hôm nay sao chả thấy Cảnh đi nhỉ, tưởng nó đi được, còn T Tùng nữa, sao ko thấy đâu???

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic tập h này thì đen trùi trũi í:(:( Mẹ tớ bảo con mà cứ quầnđùi chay jtheo máythằng con trai thì sớm muộn cũng thành bọn nó:(:)(:)((

Tuàn sau tập từ 5h30->7h30 đi:(:( Hôm nay 5h về mà nắng to vãi cả chưởng:(:(

Đề nghị tất cả các bạn cho tớ cái lịch cụ thể là hôm nấocc bạn rỗi nhá:D:D:D

Ngay lập tức:D:D:D

Vâng sợ anh Đăng rồi ạ:|:|

Bọn này post lên cái lịch hôm nào rỗi hộ tôi cái, ko cho mỗi đứa 1 cái roi vào mông h:|:|:|

Hic tập h này thì đen trùi trũi í:(:( Mẹ tớ bảo con mà cứ quầnđùi chay jtheo máythằng con trai thì sớm muộn cũng thành bọn nó:(:)(:)((

Tuàn sau tập từ 5h30->7h30 đi:(:( Hôm nay 5h về mà nắng to vãi cả chưởng:(:(

Dạ lạy chị.7h30 thì mấy h về nhà.8h àh.Tắm xong,dạ thưa e sạch sẽ tắm nửa tiếng.Ăn cơm,8h30 đến 9h.Làm j nữa,rửa bát.Hết buổi tối àk.

Muốn pro thì phải hi sinh làn da châu Á thôi :">

5h30 ra thì chúng ta chỉ có nhìn nhau thôi, sân đau mà tập.Đến lúc tối thì lên rổ bằng niềm tin :))

Thế thì 5h->7h:|:|:| Chứ ko thì ko thể đỡ nổi cái trời nắng to :|:|:|

Về láôm luôn à:|:|

@ Thành: Êm lo cái j? CHị hồi tr học võ 6h->7h30 xong về vẫn ăn tắm rửa giặt giũ xem film........

5h30 ra thì chúng ta chỉ có nhìn nhau thôi, sân đau mà tập.Đến lúc tối thì lên rổ bằng niềm tin :))

Lên rổ vẫn có thể.

CHỉ cần nhìn bảng rồi chia đôi nó ra :)).

Lúc đấy vừa đông vừa đói chơi thế quái nào dc.,6h bụng réo ồy =((

----------

Thế thì 5h->7h:|:|:| Chứ ko thì ko thể đỡ nổi cái trời nắng to :|:|:|

Về láôm luôn à:|:|

@ Thành: Êm lo cái j? CHị hồi tr học võ 6h->7h30 xong về vẫn ăn tắm rửa giặt giũ xem film........

Hồi trc' e học teakwondo cũng thế.7h30 tan =((.Nhưng mà hồi đó chưa phải làm j`,ăn xog đi chơi :">

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi dào! giờ nào chả được, mà ko được thì biến! cu Thành chăm spam thế?

ôi dào! giờ nào chả được, mà ko được thì biến! cu Thành chăm spam thế?

Đề nghị bác Hoàng ăn nói cẩn thận. HAO k phải là 1 nơi thik hợp để đả kích nhau :|

Bác với em đi tập ko,10h đêm nhá.Em lợi thế nhà gần hơn bác đấy :-"

Back
Bên trên