[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Đèo thể ngớ các bạn=)).Mấy ngày mình k lên toàn thấy nói xấu [-(

Mình được trở thành đứa xuống dốc về đạo đức:)):)) Lại lớp ăn không mời ban PH vs lại thầy cô giáo:)) trong khi rõ ràng mình là đứa đi phát đồ ăn và mời BPH vs 2 cô đầu tiên:mad::( Khéo lần sau phải quay phim lại, ko thì ức chế quá:(:(:(

Mà giao lưu vs 12 Tin làm gì có, Trí tung hỏa mù vớ vẩn. Thứ nhất là cô Hoa ko đồng ý, thứ 2 là tối thứ 6 tớ hỏi chị Mi Lan chị í bảo ko có:(:( hoãn lại vì lớp chị ấy vừa có anh Tú dính quả máu cổ:(:(

Thế là chị ấy chưa upadate vs mình rồi, sorry các bạn!
Mà vụi anh Tù ghê vl, tưởng đi rồi :(
Hôm nay MA đến à :)

KO, nhưng đc cái mẹ tớ về kể lại các sự kiện nổi bật, và không quên nhìn tớ thở dài. :| Xuống dốc về đạo đức, trẻ con bây h sướng quá nên hư:|:|:|
Hôm nay mình lĩnh đủ:(:(

Mình thật thất vọng vs mẹ MA và yêu quý mẹ mình, người đã nói những lời có cánh dành cho con trai :))

Hoàng mà mệt thì trưa nay đã không hô khỏe thế ;)) 1,2,3...

@Thành nhắc mẹ nói chuyện với thầy Hiệp đi, có gì hết năm học anh em chiến luôn, lên lịch sớm cho khỏi trùng buổi ( nếu được :(( )

Hôm nay ăn chán bỏ xừ, lúc ăn chả có hứng gì cả.
Ngồi cùng bàn với Kiên gió mát vãi:))
Cả Trung và Lê Đức nữa, rất có tính đột phá =))

Tớ còn ko thất vọng thì Trí có cái gì mà thất vọng:)):)) Xuống dốc đạo đức thật thì biết làm sao:))

Hôm nay đi chơi vui vl:D:D:D:D

he he, vui quá, hnay các bạn đã thể hiện thật sự hết mình (trừ một vài bạn chắc đang mệt nên ko thể chơi hết phong độ). MA ơi, hôm nào fim tiếp đi :D

Back
Bên trên