[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Hic Lố nói như đúng rồi ý! Bỏ hiệ ntại để nâng niu quá khứ:(:(:( Ghét thật í:(:(:(
Mà cố thuyết phục những đứa nào hay nhiệt tình thôi, chứ máy đứa lãnh cảm thì thôi, động đến làm gì, kiểu như PB mà độg vào chỉ có ăn chửi:(

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic Lố nói như đúng rồi ý! Bỏ hiệ ntại để nâng niu quá khứ:(:(:( Ghét thật í:(:(:(
Mà cố thuyết phục những đứa nào hay nhiệt tình thôi, chứ máy đứa lãnh cảm thì thôi, động đến làm gì, kiểu như PB mà độg vào chỉ có ăn chửi:(
Tôi nâng niu cả hai mà?=((

có gì để ai cũgn đc hoạt động nếu tham gia ko? :-??
còn nếu tham gia mà vẫn fải ngồi lì 1 chỗ thì thà ngủ ở nhà :|

Nhưng DA nói cũng đúng đấy.Phải có hoạt động thì mọi ng` mới thik.Nhàn cư vi bất thiện mà :)) .Nh` trò chơi vui thì tốt <:p

Ai chả thik giao lưu với CE :x
Nhưng lớp tớ có một số bạn bận thật. Một số # nhát gái. các bạn thông cảm :)

Trời ơi đây là giao lưu 2 lớp, vui là chính mà. Sao các bạn ngại làm jì nhờ. Bọn tớ có săm soi đâu mà lo. HIc hic :-s

Hôm đấy tao có rủ đống bạn cũ về nhà chơi. Giờ đang tính xem thế nào :(

Hic hic bạn hoãn sang hôm khác đuợc ko bạn :((

rất xin lỗi nhưng thực sự mình bận hôm đó

Bạn bận thật ah :(( ôi ko bít kế hoạch 'tạo kỉ niêm vui" giữa 2 lớp có thành công khong đây :((

Bạn yên tâm, bên cạnh 1 số tiết mục văn nghệ, bọn tớ đã chuẩn bị sẵn các tiết mục trò chơi và đảm bảo tất cả các bạn đều tham gia. Đây là dịp để hai lớp giao lưu mà, chả nhẽ bọn tớ mời các ấy đến chỉ để "ngồi + nghe văn nghệ + liên hoan" ah =)) Oh no, sẽ ko tẻ nhạt thế đâu ah :) :x Bạn nào ko đi sẽ hơi tiếc đấy ;;) hí hí ( MÌnh giở chiêu khích các bạn B-) Chiêu này đỡ hơn vũ lực nhờ ;;)

yên tâm, vì quả jao lưu này mà mình đã ngồi nặn ra 1 số trò "xyz" ;)) các bạn ko đi thì mất công mình quá ;) :) bạn nào thích ngồi mình cũng ko cho ngồi yên đâu ;))

chắc tại 1 ngưòi ko đi nên ngưòi kia cũng ko muốn đi:(:( kiẻu domino ý

À, mình đã thuyết phục đc 1 số bạn gái, trừ những ngưòi ko thuyết phục:D

Back
Bên trên