[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

1.lớp tớ hn dự trù kinh phí cho buổi liên hoan hôm giao lưu. Dự tính là hết 680k cho cả 2 lớp, bọn tớ định cưa đôi 2 lớp, 340k/lớp
thứ 4 tới liên hoan sẽ có poca, bánh su kem, báng gato cây nhà lá vườn ;), thạch sữa chua vs nước ngọt (7 chai) + cốc, đĩa...
các bạn có ý kiến gì ko, menu ok chưa ;;)
2.với lại còn ai đăng kí tiết mục gì thì đăng kí luôn, để thứ 6 có gì bạn trưởng lớp tớ sẽ sang chào hỏi + phổ biến chương trình :)
3.còn phần loa đài thì lớp các ấy có ai lo đc loa hay mic ko?

Có các ấy là dc. rồi,giao lưu mà,tc con ng` là chính,cần j` ăn nh` =))

Vuong đi đâu vậy? du học à?
thứ tư tuần sau nghỉ cả 3 tiết?
liệu cô Hoa có nâng điểm như học kỳ 1 không?
:D :D :D

Trên trời có 1 vì sao
Dưới đất có 1 mình tao anh hùng
Anh hùng thì mặc anh hùng
Tao đây lên tiếng anh hùng phải im

Hiếu lố mà :-j

----------

Btw, mai fải phổ biến cho cả lớp trc', để thứ 6 các bạn k thấy đột ngột :D

Hôm nay tức nổ cả mắt.......việc của lớp mà chối đây đẩy ko đi vs chả ko thích:(:(:(
Yêu cầu mấy bạn con trai thuyết phục mấy đứa ko đi thì đi đi:(:(, biết là lớp trung ko háp dẫn các bạn gái nhưng tinh thần It tí chứ, ai đời lại để người ta mời rồi mà còn từ chối:(:(:( Thế mà đọng tí kêu là lớp mình tách biệt ra khỏi khối 11. Đấy, giao lưu thì xin ở nhà, thế thì chả tách vs cả biệt:(:(:(
Việc này mấy ông con trai lo đi. Mở mồm ra nói vs lớp trung là lớp tớ có 1/3 ko hào hứng thì thà tôi ở nhà đắp chăn ngủ cho nó đỡ xấu hổ:(:(:(

Thấy giọng tôi giống đang đùa hả HB? Hay ông thông báolại số người đi vs CE hộ tôi:(:(:( chán chả buồn sang

----------

@ Quang: Sợ thằng nào mà phải del?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên