[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Uh Hiếu Lố đi đi, ở sân QUần NGựa
@ bạn Minh Thanh: Vì bạn í rất máu vụ này, máu hơn tớ nhiều quá nen tớ ko dám ho he
: oh cứ bình tĩnh, bình tĩnh sau khi thi hk 2 xong mới làm mà. Máu me quá làm chi nhờ ;;) Hehe (nói thế chứ lớp mình cũng máu me rùi B-)

Mình thì nhạc gì cũng được, có mấy bài hát đôi tiếng Việt hay hay đấy, kiểu như Hà Anh Tuấn - Phương Linh chẳng hạn :)
Mình hát tiếng Tàu chán lắm, căn bản là đọc không chuẩn và cũng chỉ biết chơi vài từ thôi :D
Oh cậu cứ nghĩ trước bài hát đi, CE thì mình giới thiệu có bạn Ngọc Anh (Chuối hát hay nè, bạn Phương (Vịt) thì lại hát hay tiếng Trung và Nhật :),... Còn cậu tăm tia được bạn nào thì cứ bảo tớ rồi tớ nhắn cho >:)

Mình đi vs mẹ nếu các bjan ko chịu đi cùng mình:)):))

@ bạn Châu: lớp bạn có bạ nnam nào hát hay ko, song ca vs HS lớp tớ:))
Lớp mình có mỗi 2 bạn nam nhưng đều hát hay, làm tam ca được không bạn :)

@ Thanh: tớ tưởn có 4, Tanh, ĐẠt, Bách vs lại 1 bạn nữa tớ ko biết.....HÌnh như ko phải Ams 2:">:">

@ Mai Anh: lớp cậu đi chơi ở đâu đấy :-?
Lớp tớ năm ngoái ôs 4 zai thật nhưng mà hiện nay Zai Bách Bò đã bỏ các bạn nữ CE để sang bên Sing còn zai Tiến Anh đã quay lưng lại với tổ quốc CE và sang bên A2 bạn ah :) Hiện Ce chỉ còn Đạt và Tú thôi

@Ngoc Anh: lớp tớ có nhiều bạn biết đánh ghi-ta, có bạn biết đàn và cả trống nữa :D <ko phải tớ>
men, các bạn khủng thế, thức khuya để spam, mà tốc độ cũng kinh hoàng :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Long dậy sớm vãi, tập bóng à?
@CEers: Mình cứ đăng kí trước thế đã, còn vài tuần nữa mình sẽ nghĩ bài hát :)

Các bạn đêm qua spam thật là vãi lọ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
quay lại đọc chục page trước đi :)
chắc giờ này các bạn ra đấy hết rồi :) tớ chiều tối mới đi được, có ai đi ko?

Chỉnh sửa lần cuối:
hay lớp mình giúp quỹ lớp vơi đi = karaokie đi :x

năm nay có đến nhà t.Hiệp k, chứ đến nhà c.Hoa nghe có vẻ impossible :))

====================

hjx mà đã thi hk đâu mà sốt sắng thế nhỉ :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình chuân bị đi hoa đào đây, các bạn vẫn còn cơ hội đi đấy:)):)):)) đi nhanh kẻo hết!

Back
Bên trên