[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

lúc nãy down torrent, nó báo chỉ còn 11h22p , sướng rên người :D
nhưng 1 lúc sau, nó lại quay về 22h rồi lại nhích sang 23 h mới điên ngừơi chứ :(

Ôi mình hoa cả mắt vì cái tốc độ post bài của các bạn thật là nhanh ;;) back lại mấy pages mới xem được đúng cái nội dung đang cần hỏi :)

@ Bạn Mai Anh: bạn thắc mắc sao lớp tớ chọn lớp các cậu ah ;;) MÌnh cũng chả biết nữa nhưng hình như nguyên nhân sâu xa là bắt nguồn từ mối "quan hệ mật thiết" của bạn Châu lớp tớ với bạn nào lớp cậu ý :)
Ah với cả cho mình nick bạn để bàn cụ thể về vụ giao lưu với

@ Bạn Thành: lớp G ah :-? Lớp G là chuyên gì ý nhỉ :-? Tớ quen nhiều bạn CNN lắm nên chả biết học lớp nào với lớp nào. Nhưng mà hình như bạn Trang mà tớ quen là học lớp B cơ bạn ah :-? Tên bạn Trang kia đầy đủ là gì :-?

@ all các bạn IT :) Tình hình là bọn tớ rất mong muốn các bạn nghĩ ra ý tưởng để đóng góp cho hôm giao lưu ý :) Lớp tớ cũng có một số ý tưởng. Như tớ đã hứa là trong tuần này sẽ đưa cho các bạn xem. Vẫn còn ngày mai nhỉ, mong là mình giữ đúng lời hứa B-)

lớp tớ đang conference bàn chuyện
chắc đầu tuần sau sẽ có ND chi tiết ;)
lớp mình mời nên k tiện bắt các bạn nghĩ ý tưởng :"> chỉ cần các bạn có đóng góp vài tiết mục văn ngệh văn gừng :D
@Thanh Tít shit nhà quê: shut ngay, nửa lớp trong khi kem xôi đã nổi hứng và quyết định loại bỏ T1, T2, Nga, Pháp 1,2, Sinh.... & chọn IT mà :D

Back
Bên trên