[V]ery...[I]mportant...[P]erson.....IT go!!!

Mình đều vào HAO mỗi lúc buồn chán hoặc khi đag cần một chút tĩnh lặng cho tâm hồn:-<

Ít ng cũng có cái hay, giờ thì tha hồ bộc bạch tâm sự mà k lo lộ hàng :))

Cơ mà dạo này hay chia sẻ nỗi lo với cái bồn cầu nên chả bik nói j nữa :-<

Nói j bây giờ nhỉ:-<, thui nói về HAO vậy.

Ngày xưa mình hay đua top bốt bài với thằng Minh, giờ đã gần gấp đôi nó =>chán quá :((

Ngày xưa hay chém gió với Hoàng Béo về ai đấy, ngày nay nó chỉ biết lo việc nước râu dài ngang rốn, k nhớ tới mình=> chán thế :))

Ngày xưa hay ngồi tâm sự với MA, ngày nay MA chỉ lo úp thìa với PB trên Xuân Hòa=>chán chán oa oa oa

Ngày xưa hay đi học sớm để tự kỉ cùng BT, ngày nay toàn bùng học chỉ biết tự kỉ 1 mình => chán ế

Ngày xưa hay sờ mông thông cống thằng Thịnh, ngày nay nó có "Tình ca Tây Bắc" nên bỏ rơi mình=> chán lắm :(

Ngày xưa hay nói xấu "ếch" của LG cùng nó, ngày nay nó có "Công tử phố mắm" rồi nên butter mình=> chán lém

Thôi tịt í rồi, lên giường i-)

Cơ mà mình đag bị tự kỉ thiệt đóa, chán nhứ cón gián:-<. k ai nc với tui cả:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) vẫn có người update hao đấy:)) d' có like nhỉ:))

Trình độ mình chưa đủ để hút khách ở TSVB nên đành về quê lập nghiệp =)). Like đi like đi :x :x :x

mình mới chỉ dc nhìn bóng bay dành cho mình có 1 lần thui àh

btw, cmsn Long Bít :)). Hẹn ngày gặp lại :))

Sao k có thằng nào spam với tao, bố bọn m :|

Chán quá, kể lại ch hqua vậy:eek:3 .

Hqua 8 đứa dở ng gồm tao, Tú vo, Mr. Đạt, B (uồy) T(o), Hiếu ti, Hải dớ, Trốn lì và Mod đi ăn lẩu vỉa hè ở 121 Trần tử cung:star: .

Món khai vị là khoai tây chiên vừng ngon vl=p~

Sau đó 2 em tiếp viên bưng ra 2 đĩa thịt đỏ lòm như cái ấy ra mà t cx k thèm để í bên trog có j nữa :-@ .

Kh 30p sau thì Thanh Huyền cùng em cô là Thanh Huyền Thành ra 121 nhập hội :-??

Hết l-)

Vui nhỉ :-"

vui thế :)) :)) :))

sao bạn Thành post được nhiều bài 1 lúc vậy :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vui thế :)) :)) :))

sao bạn Thành post được nhiều bài 1 lúc vậy :D :D :D

ôi ôi đag thiếu thốn tc mà lại dc ng đời tiếp chuyện quả là đáng quý, i như lúc ỉa bậy vớ dc tờ rơi :x :x.

Để fuc vụ cho nhu cầu ngắm sao :star: 8-> của ng hỏi, tôi xin dc trả lời vắn tắt 1 cách dài dòng như sau:

Bước 1: ấn nút "Trả lời" sau đó post bài

Bước 2: có thể làm theo 2 cak sau :-@

1: thời gian giữa 2 bài post phải cak nhau tầm (chắc là) 12t:-??

2: post bài thật dài =)). Cak này k cần phải đợi 1p nào hết. Dựa trên kn của ng viết, nếu k muốn mấy thằng cha cùng lớp chửi là hay xì pam nói nhảm thì nên copy paste mấy bài dài dài trên dantri kiểu "gaddafi không kích NATO" sau đó ấn nút sửa :))

vậy thui ;))

chúc vui :(

Chỉnh sửa lần cuối:
thế hử, để mai mình test sau, bây giờ học bài cái đã, nghe có vẻ thú vị đây :"> :"> :">

đến lúc đấy mình sẽ lên 5 sao mà hok phải chờ đợi bố con thèng nào :D :D :D

test luôn, được rùi nè, thanks bạn Thành nhé :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
thảo nào số post của bạn cũng nhiều phết, gần bằng mình :"> :"> :">

Thời tiết thích thế :) Đi chơi điii \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên