Tuyển Cộng tác viên cho box Các môn TT khác !!!

Em cứ đăng ký trước đã:
họ tên: nguyễn phương anh
lớp: anh2 04-07
Y!M: haiconheo1989
tel: 042511790

nói thật bóng đá, tennis hay đua xe thậm chí cờ quạt em chẳng chơi bao giờ (em chỉ biết đá cầu thui) nhưng được cái khá chăm chỉ... theo dõi TV và đọc báo :)D) nên có thể biết chút ít. Vả lại bố và anh trai của em đều tập tennis, em nghĩ mình sẽ đóng góp được một phần trong box này.

Nhưng mà cái chính là phải chịu khó update news cho các box chứ toàn vào topic ma tán phét..Nói thực thì không hay lém...

cho em hỏi bây giờ đăng kí còn được không ạ ?
họ tên : Trịnh Phương Liên
lớp : 8D
Y!M: I_am_seika

hồi trước em có học cờ vua
từng được đi thi thành phố nên luật cũng khá rõ
( nhưng nói thật là trình cờ vua của em không cao :( )
ngoài cờ vua thì em cũng rất thích bóng rổ ( đang học ), tennis ( xem khá nhiều)
để phát triển cho các môn thể thao cũng như cho box, em nghĩ điều đầu tiên là phải lôi kéo được nhiều người tham gia và trở thành member của box, có như vậy, box mới hoạt động có hiệu quả và nhận được sự quan tâm của mọi người
điều này em nghĩ em có thể giúp cho box được một phần
thứ nhất, vì em có quen một số người trên HAO, có thể khuyến khích và giới thiệu với họ về box thể thao của chúng ta
thứ hai, em nghĩ nếu em được trở thành cộng tác viên trong box với một anh hoặc chị nữa, sẽ có hiệu quả trong việc thu hút mọi người vào box hơn là hai anh chị cùng độ tuổi, vì em sẽ có thể giúp giới thiệu box với một lớp lứa tuổi khác với anh chị, biết đâu số member lại tăng gấp đôi ý chứ :D
thứ ba, (không biết có phải vì lớp em là toán1 không ?, tự hào lém đó :p), lớp em có rất nhiều bạn đã từng thi thành phố môn cờ vua và am hiểu về cờ vua, nên nếu em và mọi người có khúc mắc gì thì sẽ có thể "nhờ sự trợ giúp" của các bạn, rất nhanh và thuận tiện, phải không ?
------------------------
mong là những lí do trên sẽ giúp em đủ điều kiện để trở thành cộng tác viên của box :x
thanks anh chị trước :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Họ tên: Nguyễn Công Thành
Lớp: Lớp 8E 03-07
Y!M: congthanh261
Tel: 045724132

Ừm, nói chung là môn gì em cũng biết chơi, cụ thể là Cầu lông, tennis(thỉnh thoảng mới chơi nhưng cũng biết luật), table-tennis(tạm được), đá cầu(Favourite Sport), đá bóng, bóng rổ, cờ vua (Keke, tự hào là đã từng được nhận giải khuyến khích cấp thành phố), cờ tướng (chơi cũng bình thường),
cờ vây(gần bằng hikaru), cờ đao, cờ gánh(tạm được).........
Có thể nói chung là trò gì em cũng biết chơi và biết luật, nếu được chọn làm CTV box này thì vui mừng quá, :D

Đặng Đức Vinh đã viết:
Hè đến rồi, HAO ko có câu lạc bộ bơi à -_-, nóng thế này mà được đi bơi, nghĩ đến đã thấy thik :q
E hèm!Có đấy ,tui sẽ đứng ra....Sẽ lập CLB bơi trong ngày gần đây...Sở dĩ như vậy tại PAPA có mởi bể bơi ở chỗ Đặng Tiến Đông (gần Hoàng Cầu)..Hy vọng các bạn sẽ đến (bể bơi trong nhà nên không sợ đen da dâu)!hehe!

hehe
có cần em giới thiệu cho mọi người không ????????
thế chắc là đông dân Ams đến lắm nhểy :p
mà anh ơi
giá vé thế nào ????????
( tiền là trên hết :p )

Trịnh Phương Liên đã viết:
hehe
có cần em giới thiệu cho mọi người không ????????
thế chắc là đông dân Ams đến lắm nhểy :p
mà anh ơi
giá vé thế nào ????????
( tiền là trên hết :p )
Vào CLB bể bơi bạn ạ!Mới lập rôi đấy...
Giá là 20k/ người...
Nhận tiện,đã sang trang thứ 2 rồi mà không thấy tăm hơi chủ topic đâu cả..Mất tăm luôn!Thế viêc tuyển CTV rốt cục thế nào rồi!

Vui quá xá, em được anh ấy chọn rồi, bây giờ chỉ còn chờ anh Tuấn thông báo với ban quản lý nhân sự thôi, để em còn kịp đưa thông tin về tình hình WC sắp tới nữa chứ.
@Hà: Hôm nay em đi qua chỗ bể bơi nhà anh, nhưng nếu giá 20k thì đắt quá, 10k cho dân Ams được ko anh.

Oái...pó tay..Thế mà chẳng thấy thông báo gì trong này hết...Chẳng sao,có gì góp ý kiến cho box cũng tốt...
Em ơi!!10k chết hả em???Để hum nào anh cho vé nội bộ bơi thử thôi!Chứ không có giá 10k bể trong nhà đâu em ạ...Vào TOPIC CLB Bơi lôi đi em!bàn trong đó cho tiện!

ặc! Bác tuyển CTV từ năm ngoái mà năm nay em mới đọc! hy vọng vẫn được. Em đánh tennis được 3 năm rồi, hy vọng được làm CTV cho box này: Nguyễn Hoàng Linh
ID: [email protected]
[email protected]

----------

quên, cái nick này mượn cả bạn, nick em chưa được duyệt. Hy vọng được tgia làm CTV, em rất mê tennis!

Trời ơi! Lớp 12 rồi bi h tui mới ghé qua đây! Cho đăng kí cái nào:
Họ tên: Nguyễn Phan Anh
Lớp :12 Nga
Y!M : speedfox1989
tel :048225255
Có thể chơi nhìu môn thể thao nhưng rất mong trong trường có thể thành lập CLB cờ vây được không vì tui rất yêu thik môn này dù năm nay có lẽ sẽ ít có thời gian hơn
Có thông tin gì thì YM cái nhá .

*heheh giao lưu tý đê ^^ hơi già rồi nhưng vẫn dc tham gia chứ??:D
Name:Đức Nam
Lớp:Hoa1 03-06 :p
Y/M:[email protected]
Phone:eek:904060789
mình cũng bít chơi khá nhìu môn thể thao ,mong dc làm cộng tác viên ,môn tennis và bóng bàn^^

Họ tên:Ngô Văn Sơn
Lớp 8A
ID:man_manly_man
Nói chung là em mới lớp 8 nhưng có thể tự tin về kiến thức tennis của mình:D,rất mong đc tham gia là cộng tác viên của chuyên mục này.Em đang chờ đợi sự ra đời của nó.SĐT:9148862

Anh oi, khong co' box cho cầu lông hay bơi lội hả anh? Thế thì bất công quá. Em chỉ nghiền mỗi cầu lông thôi.

Họ và tên : Nguyễn Việt Hòa.
Email :[email protected]
YM :viethoa_your_friend
Điện thoại :5 333 269.
Em muốn được tham gia vào box về tennis, đây là môn thể thao em yêu thích, và em hi vọng sẽ đóng góp được nhiều cho box tennis nếu được chọn làm cộng tác viên.
=:) =:) =:) =:) =:) =:)

cờ vua và tennis em đều biết
sao em ko thấy trường mình gọi đi thi cờ nhỉ , tầm này phải thi quận rồi chứ

Trường mình hok cóa thi cờ đâu, từ hồi cấp 2, tôi vào trường đã hok thấy cử đội tuyển đấu giải quận ròy, mà ông học toán 1 ah, tưởng ông học SP hay TH
Trường mình nhìu thằng đánh kinh phết đáy, đôi khi nếu đánh TP bi h thì nhất đồng đội lun

Back
Bên trên