Tuyển bóng rổ

THÔNG BÁO SỐ #N

THỨ TƯ TUẦN NÀY TỨC 8/11/06, tuyển trường HN-AMS sẽ đấu với tuyển Chu Văn An. Tất cả có mặt lúc 10h để khởi động đến 10h15, 10h20 sẽ đấu, thằng nào nghỉ thì phải báo trước, ăn mặc đồng phục hay ko đầy đủ quần áo thì nghỉ

Do thời gian đấu là ít nên ko chắc sẽ đưa được hết 20 người vào sân, các em thông cảm, đánh thì ko thua được mang tiếng

uầy,mặc linh tinh nhé Bìu.miễn có quần áo tập là djc mà???
Mà thắng thua mấy cái này thì sao đâu anh???Em thấy thế nào chẳng djc,miễn đanh giải chính mình hết sức là djc.Còn giao hữu thì để bọn lớp 11 đánh cũng ok mà???
Hix nếu có gì phạm thượng anh Bìu bỏ qua !

tao là bốp, nói chung thua một tý thì ok, nhưng mà để nó hấp ngay giữa sân thì ko chấp nhận được, ở sân ý, ams chưa thua bao giờ, ít nhất mình nhớ thé

uh , Ams chưa thua trường nào trên sân Ams đâu , với cả mai mặc màu trắng nhé , tao bảo với Long con rồi :D

thông tin mới nhất, chu văn an k đấu nữa , nên tập bình thường

mai thằng nào gặp tao đi, tao cho 5k mua muối.Hết.
nhất trí với anh em, ko thua trên sân nhà B-) cố hết sức!!! nhưng mà đánh với ai mà cố nhể???

*** AMS nữ đi đấu 3 trận thua cả 3
tao thì đến trận thứ 3 đi bộ cả trận
trận thứ 2 đi bộ từ hiệp 2 :((
thứ 4 tuần này
tuyển nữ sẽ tập lại từ đầu
yêu cầu thằng nào rảnh rỗi bớt chút thời gian sang sân bọn tao tao nhờ tí việc nhá

ặc ặc , bọn tao tập cho bọn trẻ còn chưa xong nói gì đến tuyển nữ , khó lắm mày ơi

nữ ko có đội thì bọn tao sang làm gì, mà cũng đếch có thời gian, bọn trẻ đánh vẫn kém

*** ông
ai bảo nữ ko có đội
chẳng qua là đội có mỗi 7 người:(( :(( :(( :(( :((
với lại thực ra bi h vẫn chưa cần
tao chỉ cần đứa đứng ngoài chỉ cho tao chúng nó còn yếu những chỗ nào thôi
tao tự sửa cho chugns nó đc

Back
Bên trên