Tuyển Ams khóa 07-08-Hướng tới giải THPT

Ít ảnh ngày hôm nay, còn nhiều lắm, mai có gì em up tiếp

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay đội cheer nữ rất ngon lành ở dưới sân , còn trên khán đài có đội cheer nam =))
cứ rình rình thằng QT nào bước , 2 bóng , lỗi ,airball... đại khái thế là :" nhà quê, 2,3 nhà quê ,2,3 nhà quê" =)) đặc sắc nhất là xay ngô tập thể :X
khổ thân HHT dựng chương trìng lúc cuối , bị Ams phá thối :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Hải sao FG phò thế :)) toàn 1/12 với 0/8 :)) chả bù giải trẻ hôm tứ kết với dwarf 4 phút cuối ném trung bình 3/3 :))

cái quả ảnh thằng hải lay up sau đấy miss đấy =))

triệt hạ anh Bốp ý ...ko phải Bìu đâu...:))...
thằng Hải dái nó nhường thằng Khuất mở bát cho đội mình đấy ... theo em nhớ thì là như thế...:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng đội mình ạ! Ams vô đối ! :x Lần thứ 2 đi xem Ams đấu, đúng là vui thật :"> :x \:d/

Bọn HHT up ảnh vớ va vớ vẩn lên..........Cô bé mùa đông dek rì làm đé có ai xEM.......Ảnh các đội nhìu thía thì ko Up tí Nào...X-(

he he 12/13 thoải mái. Còn mỗi 1 cái để tinh tướng thì phải nhai đi nhai lại chứ ;) thắng được 1 cái giải con con rồi cả đời bị chửi thì cũng phải thủ dâm tinh thần tí chứ. Thông cảm được ...

chúc mừng ams đã ko đi vào vết xe đổ như năm 2001 của anh

sao ở netviet lại online sẵn nick thằng Saha thế này

Chỉnh sửa lần cuối:
thầy Toàn chứ ai :))

mà rõ ràng hôm qua ko có Cô bé mùa đông mà >.< sao bọn HHT bảo là có? chẳng nhẽ nó tự sướng vs nhau lúc mọi người về hết rồi :|

Trên HHt nó bảo cuối giờ có mà.Chắc anh Hải về sớm ăn mừng ko xem à:D.Mà thôi có gì quan trọng,quan trọng là Ams đã vô địch

Trên HHt nó bảo cuối giờ có mà.Chắc anh Hải về sớm ăn mừng ko xem à:D.Mà thôi có gì quan trọng,quan trọng là Ams đã vô địch

sớm là sớm thế nào :-j ams mình về muộn nhất ở đấy mà :-j mày nhìn trong mấy cái ảnh của nó xem có cái nào trên khán đài có khán giải ko :| rõ ràng là đóng cửa nhà thi đấu rồi tự sướng :-<

sân vận động tắt hết đèn rồi còn đâu, ko về thì làm gì, ai ở lại :-s
mà rõ là cái ảnh chẳng thấy ai ngồi trên khán đài, bọn nó lúc cuối ở lại tự làm cho nó có để chụp ảnh đấy :-s

Chúc mừng tuyển Ams vô địch :x

dù anh An thần tượng của em chỉ ra sân trong 1 thời gian ngắn nhưng chúc mừng anh đã có 1 chỉ số ạ :))

rõ ràng lúc cả đội về là sân đóng cửa tắt đèn rồi =)) thế mà vẫn có người diễn à =))

đúng là bọn HTT đóng cửa tự sướng rồi ;))

ko lúc em vs log kon o lai doi log thú thấy chug no bật đèn rú 1 mình trog đấy. log kon con hát theo bon no bai cô pé mùa đông cơ mu`:))

Thx tất cả mọi người đã cùng đội Ams 07-08 đi qua những giây phút khó khăn nhất. Từ lúc tập tuyển, tổ chức giải trường, đến những giây phút thi đấu căng thẳng trên sân. Cám ơn tất cả.

Ams cuối cùng đã vô địch, dù ban đầu ít người dám tự tin khẳng định.
Ams cuối cùng đã vô địch, dù những thành viên trong tuyển đều chưa nhiều kinh nghiệm thi đấu.
Ams cuối cùng vẫn vô địch, dù các trường khác đang tiến bộ rất nhanh.

Đó cũng là điều mà anh muốn nói với những đứa năm sau sẽ dẫn đội. Chắc chắn các em sẽ gặp nhiều khó khăn, vì bóng rổ ngày càng phát triển, đối thủ ngày càng nhiều, vì bọn anh sẽ ra trường, vì nhiều yếu tố khác nữa, nói chung con đường đến với chức vô địch sẽ không dễ dàng. Tuy nhiên chỉ cần chăm chỉ luyện tập và biết rõ lợi thế của mình, anh tin đội mình vẫn sẽ vô địch. Sẽ còn thày Hiển, còn các anh lớn, còn đội Chể, còn manager Nhặng còn những đứa năm sau lên lớp 10, tất cả sẽ hỗ trợ bọn em.

Chỉ cần nhớ mình là học sinh Ams, mình đại diện cho Ams là được.

Năm tới nhớ phải cho bọn anh đi liên hoan tiếp đấy nhé ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên